Wabibi Wazee (60) Kenya wajifunza Kung Fu kujilinda, Ubakwaji!


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,500
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,500 280
Wakenya wanaamini (kwa mujibu wa taarifa ya kwenye hiyo video) kwamba kulala na wabibi Wazee kunaponya magonjwa sugu, hali hiyo imepelekea wabibi wa watu wazee kubakwa kila siku ili kuponya magonjwa, hivyo ili kuwaepusha na haya maswaibu basi Wakenya wameanzisha programu ya kuwafundisha Wabibi Wazee Kung Fu ili waweze kujisaidia na kujilinda wenyewe dhidi ya wabakaji!

Kama kawaida yao Wakenya wanawapelekea Wazungu programu kama hizi, kama siyo kujishushusha na kujidharaulisha ni nini? Mbona wao Wazungu matatizo yao hawawaletei ninyi?




 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,439
Likes
6,055
Points
280
Age
48
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,439 6,055 280
Tehetehetehe, duh nimecheka sana mkuu.. Jamaa wanatafuna bibi zao..
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,129
Likes
1,298
Points
280
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,129 1,298 280
IMANI NI KITU CHA AJABU SANA.........
 

Forum statistics

Threads 1,235,806
Members 474,742
Posts 29,236,473