Wababa mna matatizo gani?

Mkuu kule kwetu kuku akila mayayi yake anakatwa mdomo! sasa huyu baba akatwe nini?
 
Kweli mabinti wa siku hizi tabu, kamwekea mitego babaake mpaka kamchanulia miguu!
 
Mtaani kwako wapo wababa wangapi wanaotembea na binti zao?

Next time tuandikie vizuri ili tusome bila kuumiza macho...

Babu DC!!
 
Mtaa wetu yupo pia baba na mwanae wanatoka na hakuna kificho kila mtu anajua,
Mama mtu hana usemi, adai amemuachia Mungu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…