Mmeanza sifa za kijinga. Sasa mbona mnapigwa na kuuliwa na Somalis.??Lol...reminds me once Hotel 680 served as Somalia's Parliament for almost 4yrs. Somali president was also inaugurated at Nairobi's Kasarani auditorium!
Ila lazima tukubaliane watz wengi na wakenya walio wengi hawana kazi za kufanya....
Waganda huwezi kuwakuta kwenye ujinga wa kusutana sutana hovyo mitandaoni
Mmeanza sifa za kijinga. Sasa mbona mnapigwa na kuuliwa na Somalis.??
Somalis hapo Nairobi wanaongoza kwa kutomba mama na dada zenu hapo Nairobi. Nasikia mkitaka kuwagusa dada zao wanataka kuwa toa roho. They have also dominated the economy of Kenya. Wamefanya mshindwe kuowa kwa kuonga dada zenu pesa ndefu hapo Nairobi. Kiufupi Somali's wapo na mtaa wao hapo Nairobi. They see you like toilet papers. Watazidi kutomba Dada na Mama zenu nakuwauwa hapo Nairobi.
You should also tell us about this. Sio mambo yakuapisha. Thus why wanazidi kuwagonga.
Huna unachokijua wewe ni wa kuhurumia tuHAHAHAHA!! Ati expatriate Mtanzania. Acha kunichekesha.
Unashindwa kujadili mada una attack tu ,nikusaidie tengeneza urafiki na Mulisaa akusaidie kazi ,Kenya mambo magumuKitombeo kama wewe cha wazungu Dubai una nini ya kukosoa Wakenya!?
Pameuma eh!Kitombeo kama wewe cha wazungu Dubai una nini ya kukosoa Wakenya!?
Hahahaha!! What a deluded fellow. lol. Ati Mtanzania expatriate. lol. International schools za kwenu pekee mnashindwa kufunza wanaandikwa Wakenya na Waganda sasa Engineering na medicine mtaweza?😀😀😀Huna unachokijua wewe ni wa kuhurumia tu
Sifa kubwa ya wakenya nje ya Kenya ni wizi na utapeli hakuna sifa nyingine kwenye taaluma hasa expertise Tanzania wako mbali sana
UN agency tumeingia mapema mno nyie juzjuzi tu ,pia Tumetoa watamzania kibao waliongoza agency za kimataifa
Wanaajiriwa hao sababu wanakubali vimishahara vidogo huwezi ajiri Mtanzania shule ya kimataifa halafu umlipe vimshahara kama wanavyopewa Wakenya huku na wafanyabiashara wengi wa hizo shule wanachukuaga wale wakenya kajambanane wakija huku wanaona wamewin kumbe wamepigwa changa la machoHahahaha!! What a deluded fellow. lol. Ati Mtanzania expatriate. lol. International schools za kwenu pekee mnashindwa kufunza wanaandikwa Wakenya na Waganda sasa Engineering na medicine mtaweza?😀😀😀
Wakenya huwezi watoa popote. Huko Bostwana professionals kama wote ni sisi, SA usitake jua, Europe tuko huko, USA Rais tumewatolea, Australia Senator tumewatolea, Tz ni shamba la bibi, S. Sudan inaendeshwa Nairobi. Yaani nikiona Mbongo akijaribu kupigana na Wakenya namhurumia tu.
Wanaajiriwa hao sababu wanakubali vimishahara vidogo huwezi ajiri Mtanzania shule ya kimataifa halafu umlipe vimshahara kama wanavyopewa Wakenya huku na wafanyabiashara wengi wa hizo shule wanachukuaga wale wakenya kajambanane wakija huku wanaona wamewin kumbe wamepigwa changa la macho
Utakuwa mwehu wewe. Lini Mkenya ashawai fukuzwa Bostwana? Unadhani ni kama nyie kila siku mnatandikwa kula S.A?Botswana ipi unayosema ewe bricks and mortar engineer. Hukumbuki mlivyokuwa mkikimbizwa huko. Na uarabuni.
Ushasema public na Internationala mwalim ambae huku ka qualify kufundisha International school kwa huku habebi mshahara ambao hao wakenya njaa wanaoletwa huku wanaukubali wengi wanaotoka huko wanalipwa vimishahara sawa tu na mwalimu wa local school kwa huko kwenu Kenya hawalipwi mishahara ya standard za shule wanazofundisha ndo mana wengi wao huku wanaishi kimagumashi tu wanaletwa wanawekwa kwenye vijumba vya kushare hicho kitu mwalimu wa kibongo anaefundisha shule kubwa hawezi kubali ila wakenya sababu ya njaa zao na huko kwenu pagumu wakipata hio offer wanaona wamewinYou are a very special kind of an idiot. Kenyan teachers earn almost 2 times what Tanzanian teachers earn na unaongea hapa mambo ya vimishahara vidogo? Lol, so our teachers teach in your international schools because your teachers can't accept low salaries yet in their public schools they're among the lowest paid in Africa? Wewe ni wa kuhurumia.😀😀
Teacher salaries in East Africa
Utakuwa mwehu wewe. Lini Mkenya ashawai fukuzwa Bostwana? Unadhani ni kama nyie kila siku mnatandikwa kula S.A?
Eeeeh !!!Mmeanza sifa za kijinga. Sasa mbona mnapigwa na kuuliwa na Somalis.??
Somalis hapo Nairobi wanaongoza kwa kutomba mama na dada zenu hapo Nairobi. Nasikia mkitaka kuwagusa dada zao wanataka kuwa toa roho. They have also dominated the economy of Kenya. Wamefanya mshindwe kuowa kwa kuonga dada zenu pesa ndefu hapo Nairobi. Kiufupi Somali's wapo na mtaa wao hapo Nairobi. They see you like toilet papers. Watazidi kutomba Dada na Mama zenu nakuwauwa hapo Nairobi.
You should also tell us about this. Sio mambo yakuapisha. Thus why wanazidi kuwagonga.
Blah blah blah. Acha kuota ndoto na kuziweka humu daily.Engineer be serious. Don't tell be that you never heard when your fellow nyang'au where kicked out of Botswana.
It was the same time when the Arab countries demanded the degree certificate from any Kenyan who wanted to get into a country.
Ushasema public na Internationala mwalim ambae huku ka qualify kufundisha International school kwa huku habebi mshahara ambao hao wakenya njaa wanaoletwa huku wanaukubali wengi wanaotoka huko wanalipwa vimishahara sawa tu na mwalimu wa local school kwa huko kwenu Kenya hawalipwi mishahara ya standard za shule wanazofundisha ndo mana wengi wao huku wanaishi kimagumashi tu wanaletwa wanawekwa kwenye vijumba vya kushare hicho kitu mwalimu wa kibongo anaefundisha shule kubwa hawezi kubali ila wakenya sababu ya njaa zao na huko kwenu pagumu wakipata hio offer wanaona wamewin
Sasa kama mnalipa vizuri huku mnalilia kazi za nini hamna cha kujigamba kama mnajitosheleza msingekua mnahangaika hasa kwenye hizi nchi mnazosema mmezipita kiuchumi kusaka vikazi nchi yenyewe karibia wote hamna ajira kwanini wasakatonge wasitoke waje huku kuambulia hata visenti kidogoYou are one deranged fool I wonder if you ever realize that. There are no Tanzanian teachers teaching in International schools anywhere including Tanzania so I wonder where do those supposed qualified teachers of yours teach? Dude, Kenya has the highest salaries in East Africa for all professionals. It's stupid to start arguing about that. Remember how your doctors were very eager to come and take jobs whose salaries our doctors had refused. Were it not for the court order they'd be flocking here like flies.
Hatulilii kazi, tunaitiwa maanake hamziwezi.😎😎Sasa kama mnalipa vizuri huku mnalilia kazi za nini hamna cha kujigamba kama mnajitosheleza msingekua mnahangaika hasa kwenye hizi nchi mnazosema mmezipita kiuchumi kusaka vikazi nchi yenyewe karibia wote hamna ajira kwanini wasakatonge wasitoke waje huku kuambulia hata visenti kidogo