Offer ya vodacom bt tunapiga namba ya zantel?
Offer ya vodacom bt tunapiga namba ya zantel?
Ok nimekusoma mkuu.Kama unataka hiyo huduma ndio unipigie mm nikupe inf
kamanda si uweke wazi hapa hizo data tufaidi wote?
Ukinunua mordem ya vodacom unazawadiwa 5Gb ambazo zinadumu kwa mwezi 1. Mm nimenunua mordem nyengi kwahiyo hizo Gb naziuza. Kwasababu nimeona kuna watu wengi wananunua 5Gb kwa 25000
Hivi kumbe nikiwa na 10GB kwenye line yangu naweza kumuamishia mtu?
Hivi kumbe nikiwa na 10GB kwenye line yangu naweza kumuamishia mtu?
Ukinunua mordem ya vodacom unazawadiwa 5Gb ambazo zinadumu kwa mwezi 1. Mm nimenunua mordem nyengi kwahiyo hizo Gb naziuza. Kwasababu nimeona kuna watu wengi wananunua 5Gb kwa 25000
Kwa maelezo haya mwenye macho haambiwi tazama
Ungekua karibu ningekupiga na kili bariiiidi tano