Viwanja vya makazi vinauzwa - Kibaha

Viwanja vya makazi vinauzwa - Kibaha

Amani kwenu wadau,

Viwanja vya makazi vyenye ukubwa wa M.40x30 vinauzwa maeneo ya Kibaha Kwa Mfipa - Simbani, karibu na kituo cha kulelea watoto yatima cha mama Anna Mkapa.

Ni eneo zuri kwa ujenzi wa makazi na ni tambarare halihitaji kuchongwa, na pia barabara ya kuingia kwenye kila kiwanja inapatikana, umeme na maji vipo jirani.

Umbali kutoka kwenye barabara kuu iendayo Morogoro ni km 3.

Bei kwa kila kiwanja chenye ukubwa wa M. 40 x 30 ni milioni 7

maongezi yapo kwa anayehitaji punguzo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na namba hizi: 0766 621600, 0625 918961

Karibuni sana.
 
Amani kwenu wadau,

Viwanja vya makazi vyenye ukubwa wa M.40x30 vinauzwa maeneo ya Kibaha Kwa Mfipa - Simbani, karibu na kituo cha kulelea watoto yatima cha mama Anna Mkapa.

Ni eneo zuri kwa ujenzi wa makazi na ni tambarare halihitaji kuchongwa, na pia barabara ya kuingia kwenye kila kiwanja inapatikana, umeme na maji vipo jirani.

Umbali kutoka kwenye barabara kuu iendayo Morogoro ni km 3.

Bei kwa kila kiwanja chenye ukubwa wa M. 40 x 30 ni milioni 7

maongezi yapo kwa anayehitaji punguzo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na namba hizi: 0766 621600, 0625 918961

Karibuni sana.
 
Amani kwenu wadau,

Viwanja vya makazi vyenye ukubwa wa M.40x30 vinauzwa maeneo ya Kibaha Kwa Mfipa - Simbani, karibu na kituo cha kulelea watoto yatima cha mama Anna Mkapa.

Ni eneo zuri kwa ujenzi wa makazi na ni tambarare halihitaji kuchongwa, na pia barabara ya kuingia kwenye kila kiwanja inapatikana, umeme na maji vipo jirani.

Umbali kutoka kwenye barabara kuu iendayo Morogoro ni km 3.

Bei kwa kila kiwanja chenye ukubwa wa M. 40 x 30 ni milioni 7

maongezi yapo kwa anayehitaji punguzo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na namba hizi: 0766 621600, 0625 918961

Karibuni sana.
 
Amani kwenu wadau,

Viwanja vya makazi vyenye ukubwa wa M.40x30 vinauzwa maeneo ya Kibaha Kwa Mfipa - Simbani, karibu na kituo cha kulelea watoto yatima cha mama Anna Mkapa.

Ni eneo zuri kwa ujenzi wa makazi na ni tambarare halihitaji kuchongwa, na pia barabara ya kuingia kwenye kila kiwanja inapatikana, umeme na maji vipo jirani.

Umbali kutoka kwenye barabara kuu iendayo Morogoro ni km 3.

Bei kwa kila kiwanja chenye ukubwa wa M. 40 x 30 ni milioni 7

maongezi yapo kwa anayehitaji punguzo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na namba hizi: 0766 621600, 0625 918961

Karibuni sana.
viwanja bado vinapatikana, kwa mawasiliano call 0766 621600, 0625 918961
 
viwanja vinapatikana, bei inapungua

kwa mawasiliano call 0766 621600, 0625 918961
 
Viwanja vimebaki vichache kwa mnao hitaji.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na namba hizi: 0766 621600, 0625 918961kwa ufafanuzi. Asante na karibuni.
 
Amani kwenu wadau,

Viwanja vya makazi vyenye ukubwa wa M.40x30 vinauzwa maeneo ya Kibaha Kwa Mfipa - Simbani, karibu na kituo cha kulelea watoto yatima cha mama Anna Mkapa.
Natamani kununua kiwanja kimojawapo ila napungukiwa kidogo.

Ni eneo zuri kwa ujenzi wa makazi na ni tambarare halihitaji kuchongwa, na pia barabara ya kuingia kwenye kila kiwanja inapatikana, umeme na maji vipo jirani.

Umbali kutoka kwenye barabara kuu iendayo Morogoro ni km 3.

Bei kwa kila kiwanja chenye ukubwa wa M. 40 x 30 ni milioni 7

maongezi yapo kwa anayehitaji punguzo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na namba hizi: 0766 621600, 0625 918961

Karibuni sana.
 
Mkuu
Viwanja vimebaki vichache kwa mnao hitaji.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na namba hizi: 0766 621600, 0625 918961kwa ufafanuzi. Asante na karibuni.
kibaha kubwa ni sehemu gani? kwa Mathias,picha ya ndege,Maili moja Au tumbi?
 
Mkuu

kibaha kubwa ni sehemu gani? kwa Mathias,picha ya ndege,Maili moja Au tumbi?
Mkuu ni kwa mfipa baada ya vituo viwili kutoka kwa mathias

Karibu sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom