Viwanja vinauzwa kigamboni

Viwanja vinauzwa kigamboni

JosephNyaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Posts
291
Reaction score
232
Viwanja hivi vyote viko Amani Gomvu kwenye kona ya kwenda Amani Beach Kigamboni Kilomita 26 kutoka Kivukoni/Feri. Kila Plot ni Square mita 1100 na kila Square mita 1 ni Tsh 8000/=. Gharama hiyo inajumuisha gharama zote ambazo tayari ziko kwenye process mpaka kupata title deed yako. Piga simu 0776278401 sasa kwa maelezo ya kina.
 
Ok. Naona kigamboni siku hizi ndio kila kitu
 
Mhhhh huko ule mradi wa Matajiri haugusi? Ni vya mtu binafsi amepima au ni vya manispaa? Kuna master plan maeneo husika,hope itakuwepo maana kwa siku hizi ni lazima towm planner ahakikishe kuwa iko master plan au kama haipo basi inaandaliwa kwa hiyo umiliki wa viwanja unaenda sambamba na use katika master plan.
 
Mhhhh huko ule mradi wa Matajiri haugusi? Ni vya mtu binafsi amepima au ni vya manispaa? Kuna master plan maeneo husika,hope itakuwepo maana kwa siku hizi ni lazima towm planner ahakikishe kuwa iko master plan au kama haipo basi inaandaliwa kwa hiyo umiliki wa viwanja unaenda sambamba na use katika master plan.

Mi naona ujaribu kuwapigia simu kwa maelezo ya kina
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom