Viwanja vinauzwa Kigamboni - Mjimwema.

Viwanja vinauzwa Kigamboni - Mjimwema.

mgusi mukulu

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Posts
715
Reaction score
682
  1. urefu meter 30 upana meter 20. Bei mil 9.
  2. urefu meter 20 upana meter 20. Bei
 

Attachments

  • 2014-09-23 14.28.55.jpg
    2014-09-23 14.28.55.jpg
    727.8 KB · Views: 489
  • 2014-09-23 14.34.42.jpg
    2014-09-23 14.34.42.jpg
    609.5 KB · Views: 450
Mkuu huwezi kutoa tangazo la kuuza kiwanja mjimwema kigambano bila kuzungumzia swala la mji mpya maana kila mtu anajua maeneo mengi yako ndani ya eneo la mradi. hivyo ni bora kuweka details za kutosha. Funguka je eneo haliko katika eneo la mradi? otherwise utaulizwa maswali mengi. Mimi nimepita naelekea kibada.
 
Mkuu huwezi kutoa tangazo la kuuza kiwanja mjimwema kigambano bila kuzungumzia swala la mji mpya maana kila mtu anajua maeneo mengi yako ndani ya eneo la mradi. hivyo ni bora kuweka details za kutosha. Funguka je eneo haliko katika eneo la mradi? otherwise utaulizwa maswali mengi. Mimi nimepita naelekea kibada.

Ahsante,

Pia Mjimwema ni mojawapo ya kata nne zilizochukuliwa na Serikali!!
 
Mji mwema ipo katika mradi. Kama unataka kununua kiwanja kigamboni nenda kwanza wizara ya ardhi kujiridhisha kama eneo halipo katika mradi.
 
Mkuu huwezi kutoa tangazo la kuuza kiwanja mjimwema kigambano bila kuzungumzia swala la mji mpya maana kila mtu anajua maeneo mengi yako ndani ya eneo la mradi. hivyo ni bora kuweka details za kutosha. Funguka je eneo haliko katika eneo la mradi? otherwise utaulizwa maswali mengi. Mimi nimepita naelekea kibada.

Kuhusu swala la mradi mpya wa kigamboni. Bado ni kitendawili kwa wakazi wa kigamboni kwani watu bado wananunua maeneo na wanajenga . Sana tu. Hii imesababisha wakazi wengi kutokujua nini hatima yao maana ni mda mrefu tangu swala la mji mpya. Yapata miaka 6 sasa. Watu walichukua mikopo bank na wengine kusitisha ujenzi kuhofia mji mpya lakini paka leo . Hakuna kipya . Na stop order ilikwisha expire mda hivyo kisheria swala hili linabidi kuanza upya yaani udhamini wa majengo na viwanja. Ila kwa kuwa serikali yetu ni ya kibabe labda itumie mabavu. Kiukweli watu wanajenga tena sana. Ni uoga wa wananchi tu. Hasa ambao si wakazi wa kigamboni. Ila waweza kuuliza kupata detail za uhakika. Kupitia ardhi. Na kama mradi bado upo utachukua mda gani kukamilika na je stop order bado ipo...?? na kama ipo je kwa nini wananchi bado wanajenga. Hivyo utagundua kuwa bado kuna kuna kitendawili kuhusu mradi huu. watu hawajakatazwa kujenga unajenga vizuri tu. Ndo maana nikasema hati zipo na makubaliano yapo hadi kwa mwenye kiti wa mtaa. Ila kuhusu mradi ni kweli eneo lipo ndani ya mradi ambao ulikwisha expire . Kwa sasa hakuna stop order wananchi wanajenga kama kawaida. Na kama mradi upo basi inabidi waanze kutathmini upya. Yaani hata kama mtu kanunua eneo jana. Naye atastahili malipo ya mradi. Ule wa mwanzo umeshapitwa na wakati kwani ni miaka 5 sasa kama sijakosea tangu mradi uanze. Na pia kwa sheria ya ardhi kama sijakosea within 6 months wananchi inabidi walipwe pesa zao na kuandaliwa makazi mapya ambapo kwa kigamboni paka leo bado wananchi hawajapata stahiki zao.
 
  1. urefu meter 30 upana meter 20. Bei mil 9.
  2. urefu meter 20 upana meter 20. Bei mil 6.
viwanja vipo karibu na barabara kuu vyanzo vya maji na umeme vipo.
Viwanja vina hati.

Mawasiliano 0716805201.

Mkuu Achana na hawa ambao mpaka leo wanauliza Habari za mji mpya,waache waendelee kupumbazwa na wajanja.

Emesema eneo lipo barabara kuu,una maanisha ya lami? Au bararbara kuu ya mtaa?
 
Mkuu Achana na hawa ambao mpaka leo wanauliza Habari za mji mpya,waache waendelee kupumbazwa na wajanja.

Emesema eneo lipo barabara kuu,una maanisha ya lami? Au bararbara kuu ya mtaa?

Barabara kuu ya rami.
 
Kuhusu swala la mradi mpya wa kigamboni. Bado ni kitendawili kwa wakazi wa kigamboni kwani watu bado wananunua maeneo na wanajenga . Sana tu. Hii imesababisha wakazi wengi kutokujua nini hatima yao maana ni mda mrefu tangu swala la mji mpya. Yapata miaka 6 sasa. Watu walichukua mikopo bank na wengine kusitisha ujenzi kuhofia mji mpya lakini paka leo . Hakuna kipya . Na stop order ilikwisha expire mda hivyo kisheria swala hili linabidi kuanza upya yaani udhamini wa majengo na viwanja. Ila kwa kuwa serikali yetu ni ya kibabe labda itumie mabavu. Kiukweli watu wanajenga tena sana. Ni uoga wa wananchi tu. Hasa ambao si wakazi wa kigamboni. Ila waweza kuuliza kupata detail za uhakika. Kupitia ardhi. Na kama mradi bado upo utachukua mda gani kukamilika na je stop order bado ipo...?? na kama ipo je kwa nini wananchi bado wanajenga. Hivyo utagundua kuwa bado kuna kuna kitendawili kuhusu mradi huu. watu hawajakatazwa kujenga unajenga vizuri tu. Ndo maana nikasema hati zipo na makubaliano yapo hadi kwa mwenye kiti wa mtaa. Ila kuhusu mradi ni kweli eneo lipo ndani ya mradi ambao ulikwisha expire . Kwa sasa hakuna stop order wananchi wanajenga kama kawaida. Na kama mradi upo basi inabidi waanze kutathmini upya. Yaani hata kama mtu kanunua eneo jana. Naye atastahili malipo ya mradi. Ule wa mwanzo umeshapitwa na wakati kwani ni miaka 5 sasa kama sijakosea tangu mradi uanze. Na pia kwa sheria ya ardhi kama sijakosea within 6 months wananchi inabidi walipwe pesa zao na kuandaliwa makazi mapya ambapo kwa kigamboni paka leo bado wananchi hawajapata stahiki zao.

Mkuu asante sana kwa maelezo. kwa mjibu wa maelezo ni wazi kwamba maneo yote yaliyopo ndani ya mradi yana mgogoro kati ya serikali na wanachi na hatma yake mpaka sasa ni kitendawili. Kwa hiyo mtu anaenunua eneo katika maeneo hayo ya mradi ni kutake unnecessary risk ni sawa na kununua plot yenye mgogoro au kesi mahakamani....
 
Kuhusu swala la mradi mpya wa kigamboni. Bado ni kitendawili kwa wakazi wa kigamboni kwani watu bado wananunua maeneo na wanajenga . Sana tu. Hii imesababisha wakazi wengi kutokujua nini hatima yao maana ni mda mrefu tangu swala la mji mpya. Yapata miaka 6 sasa. Watu walichukua mikopo bank na wengine kusitisha ujenzi kuhofia mji mpya lakini paka leo . Hakuna kipya . Na stop order ilikwisha expire mda hivyo kisheria swala hili linabidi kuanza upya yaani udhamini wa majengo na viwanja. Ila kwa kuwa serikali yetu ni ya kibabe labda itumie mabavu. Kiukweli watu wanajenga tena sana. Ni uoga wa wananchi tu. Hasa ambao si wakazi wa kigamboni. Ila waweza kuuliza kupata detail za uhakika. Kupitia ardhi. Na kama mradi bado upo utachukua mda gani kukamilika na je stop order bado ipo...?? na kama ipo je kwa nini wananchi bado wanajenga. Hivyo utagundua kuwa bado kuna kuna kitendawili kuhusu mradi huu. watu hawajakatazwa kujenga unajenga vizuri tu. Ndo maana nikasema hati zipo na makubaliano yapo hadi kwa mwenye kiti wa mtaa. Ila kuhusu mradi ni kweli eneo lipo ndani ya mradi ambao ulikwisha expire . Kwa sasa hakuna stop order wananchi wanajenga kama kawaida. Na kama mradi upo basi inabidi waanze kutathmini upya. Yaani hata kama mtu kanunua eneo jana. Naye atastahili malipo ya mradi. Ule wa mwanzo umeshapitwa na wakati kwani ni miaka 5 sasa kama sijakosea tangu mradi uanze. Na pia kwa sheria ya ardhi kama sijakosea within 6 months wananchi inabidi walipwe pesa zao na kuandaliwa makazi mapya ambapo kwa kigamboni paka leo bado wananchi hawajapata stahiki zao.

Vipi eneo la Kimbiji Kijaka?
 
Mkuu mji mpya umeenda mpaka pemba mnazi.Mwasonga ndio haipo kwenye mpango

The best option ni kununua viwanja vilivyopimwa na serikali ambavyo wananchi wanaruhusiwa kuendelea kujenga mfano viwanja vya kibada, Geza etc
 
Mkuu mji mpya umeenda mpaka pemba mnazi.Mwasonga ndio haipo kwenye mpango

Mkuu kipo kiwanja maeneo ya Cheka njia ya kwenda kimbiji urefu 25 kwa 30 bei sh mil 3.5 mweny kutaka anitafute mawasiliano +255 718 338497
 
The best option ni
kununua viwanja vilivyopimwa na serikali ambavyo wananchi wanaruhusiwa
kuendelea kujenga mfano viwanja vya kibada, Geza etc

Njooni Mchukue Mwasonga Ninavyo vyenye offer, mbele ya mradi wa maji wa Dawasco. Ni km 31 kutoka ferry na viko karibu na barabara kuu, gari linafika mpaka kwenye eneo. Bei ni sh. 10,000 kwa square meter.
 
Mkuu kipo kiwanja maeneo ya Cheka njia ya kwenda kimbiji urefu 25 kwa 30 bei sh mil 3.5 mweny kutaka anitafute mawasiliano +255 718 338497

Miundombinu vipi? Barabara inafika hadi kwenye kiwanja? Vp ujenzi wa hapo ni mbananano? Unafika shule ya Cheka?
 
Itakuwa ameshakula hela za fidia huyo,kununua kiwanja kigamboni ni sawa na kujenga ukweni.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom