Viwanja vinauzwa Bunju B

Viwanja vinauzwa Bunju B

butron

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Posts
5,769
Reaction score
8,260
Vipo viwili katika ukubwa tofauti
1.Robo eka (sqm 1000),bei 20mil.
2.Nusu eka (sqm 2000),bei 50mil.
Havijapimwa,maji na umeme vipo jirani
Ni mita 500 kutoka Bagamoyo Road,gari inafika mpaka kwenye kiwanja.
Simu:0754 856277/0714 381704
 
Yaani kiwanja hakijapimwa 20m bwana butron ?
 
Last edited by a moderator:
Yaani kiwanja hakijapimwa 20m bwana butron ?

Mwenzangu hata mm nimeishiwa pozi halafu bado serikali haikutoa mbaru umejenga juu ya bomba kuu la dawasco.
 
Last edited by a moderator:
Pata ambacho kimepimwa kipo barabarani kabisa,kipo Kigamboni mwasonga karibu na mradi wa maji wa mji wa kigamboni.kina ukubwa wa Sqmt 1500,bei ni 20M.
 
Pata ambacho kimepimwa kipo barabarani kabisa,kipo Kigamboni mwasonga karibu na mradi wa maji wa mji wa kigamboni.kina ukubwa wa Sqmt 1500,bei ni 20M.

Mkuu huko c kushauzwa kwa wamarekan au
 
Mkuu huko c kushauzwa kwa wamarekan au
Hii nchi kwa stori hujaizoea mkuu? Kama kumeuzwa mbona halamashauri ya Temeke ikishirikiana na private real estate companies bado wanapima na kuuza viwanja?

Huyo mmarekani kama atakuja basi itabidi anunue kwa wananchi na kwa taarifa nilizopata ekari moja itakuwa kwenye 100M.Kwahiyo changamkia ardhi mkuu achana na hizi stori za abunuasi wakati wao wanazidi kumiliki maeneo huko.
 
Hii nchi kwa stori hujaizoea mkuu? Kama kumeuzwa mbona halamashauri ya Temeke ikishirikiana na private real estate companies bado wanapima na kuuza viwanja?

Huyo mmarekani kama atakuja basi itabidi anunue kwa wananchi na kwa taarifa nilizopata ekari moja itakuwa kwenye 100M.Kwahiyo changamkia ardhi mkuu achana na hizi stori za abunuasi wakati wao wanazidi kumiliki maeneo huko.

Anhaaaa safi sana mkuu, acha tujipange tuje
 
Mimi ninavyo viwanja vilivyo pimwa kigamboni karibia na housing estate ya Sofia Simba vipo kuanzia sqm 1300 hadi sqm 2000 na sqm1 nauza 9000 tsh karibuni sana namba yangu 0714545508
 
Mimi ninavyo viwanja vilivyo pimwa kigamboni karibia na housing estate ya Sofia Simba vipo kuanzia sqm 1300 hadi sqm 2000 na sqm1 nauza 9000 tsh karibuni sana namba yangu 0714545508

Mkuu Sofia Simba ana maeneo mawili kigamboni ninayo yafahamu.Kina kijaka kwa ndani na kuna ambalo lipo karibia na kimbiji lipo barabarani kabisa.wewe vyako vipo wapi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom