Viwanja vilivyopimwa mvuti vinauzwa

Viwanja vilivyopimwa mvuti vinauzwa

Joined
Mar 16, 2014
Posts
25
Reaction score
3
Tunauza viwanja vilivyopimwa maeneo ya Mvuti,umbali wa mtupo wa jiwe(mita 60) toka lami.
ni SqM 700,800,900(milioni 5) / SqM 400 (milioni 3.5).
pameshajengeka na pazuri sana kwa makazi,kituo cha daladala kipo jirani.
Mawasiliano : 0656 33 50 33 / 0767 17 17 44
 
Tunauza viwanja vilivyopimwa maeneo ya Mvuti,umbali wa mtupo wa jiwe(mita 60) toka lami.
ni SqM 700,800,900(milioni 5) / SqM 400 (milioni 3.5).
pameshajengeka na pazuri sana kwa makazi,kituo cha daladala kipo jirani.
Mawasiliano : 0656 33 50 33 / 0767 17 17 44

Mvuti iko wapi?
Kigamboni, Mbagala, Mtoni, Njia ya Pugu, Njia ya Kimara, Njia ya Bagamoyo?
Au pengine hata nje ya DSM?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom