Viwanja bei chee chanika

Viwanja bei chee chanika

joss1973

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Posts
405
Reaction score
103
Viwanja vinauzwa chanika .vinaukumbwa mbali mbali .chanika nguvu kazi .viwanja vinaanzi sh 1,5mil na kuendelea .kwa maelekezo zaidi contact 0713 95 92 90
 
Pia vipo viwanja kigamboni,Gezaulole,Bamba beach na mwongozo .tel 0713 95 92 90
 
Weka vipimo vya viwanja hivyo na eneo vinapopatikana hapo Chanika
 
Weka ukubwa na bei yake


Jaribu kuwa straught na matangazo yako ,viwanja ukitaja ukubwa na bei ,halafu Kama kuna ofa au hati ya kijiji au ni mashamba. Utawavutia wengi ,Madalali bhana
 
milion 4.5 na mita 25 kwa 20 .miguu 37 kwa 20.kuna umeme na gari linafika.eneo endelevu mil 6,5.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom