• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Viwanja 2 vinauzwa kimara

V

Victor Mganga

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
29
Points
45
V

Victor Mganga

Member
Joined Jun 16, 2013
29 45
>Viwanja viwili vinauzwa Kimara kwa Komba.
>Havijapimwa.
>3km kutoka kimara mwisho./>Bomba la maji limepita mbele ya kiwanja.
>20mt kwa 20mt (20 million)/>20mt kwa 15mt (15 million) />Barabara inayopitika kwa gari mpk kiwanjani.>
>Maelewano yapo.
>0712595636
1528408_IMG-20170608-WA0002.jpg
1528409_IMG-20170608-WA0000.jpg
 
bab-D

bab-D

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
1,163
Points
1,250
bab-D

bab-D

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
1,163 1,250
bado hiyo bei ipo???????
 

Forum statistics

Threads 1,405,600
Members 532,052
Posts 34,490,266
Top