Vituko mitandaoni. Tupia chako

Nipatie stori hiyo Pliz, mi nikajua photoshop
Asante Cash money.

Mkuu Bushmumamy picha za aina hiyo zipo nyingi, kama haupo makini unaweza ukadhani ni photoshop.
Nyumbani kwangu kuna mti ambao niliupanda mi mwenyewe mwaka 2003 na ambao sasa umemeza kipande cha mnyororo ambacho kilifungiwa bembea.
 
Mabaharia...ofa hiyoo !!!
View attachment 1724078
Hii sina shida nayo, nina shida na hela sio nyumba, Infact sina njaa kivile ya kuingia hapo! [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji125][emoji125][emoji125]
 
Hapana sio kweli.

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…