BrazakakaBura
Member
- Feb 16, 2017
- 88
- 104
- Thread starter
- #21
Ndio mkuuTV brand yake Startimes??? Really??
Ndio mkuuTV brand yake Startimes??? Really??
Hapana hiyo ni sehem ya showcase nzimahiyo uliyowekea dawa ya mbu unauza peke yake?
mkuu nicheki wasap tunaweza kuongea vizuri, maana pia geto linaweza kuchukuliwa mda wowote, hivo kama uko serious nicheki tuyajenge harakaKula 2M vitu vyote na uniachie hilo getho nihamie, kodi nitalipa mwenyewe.
mkuu nicheki wasap tunaweza kuongea vizuri, maana pia geto linaweza kuchukuliwa mda wowote, hivo kama uko serious nicheki tuyajenge haraka
ni vipya mkuu, hata ivo nauza kwa hasara, lakini nashukuru kwa mawazo yako na ushirikiano wako kaka, Mungu akubarikiShuha bei uuze hivyo vitu mkuu, maana bei yako ni sawa na dukani kabisa.
Hivyo vitu ni used tayari
Oh, nisamehe ndugu yangu kwa kukujibu nje na matarajio yako nilifikiri nashauri vyema kumbe sivo kaka,Tangazo lako lipo wasapu?
Kingamuzi cha azam unauzajeKuna mtungi mdogo wa ges mihan, Nike za maana feni, king'amuz cha azam mapazia mapya marefu makubwa
75k mkuuKingamuzi cha azam unauzaje
Oh, nisamehe ndugu yangu kwa kukujibu nje na matarajio yako nilifikiri nashauri vyema kumbe sivo kaka,
Sawa mkuu, asante kwa muda wako, ubarikiweNimekusamehe, ila nimeghairi... no deal.
kuonyesha hakufai kitu mkuu,Wewe huuzi sema, umeamua kuonesha unavyomiliki
mhhh, sio kweli mkuu hakuna mtu niliyemwambia anisevu au kuongea nae nje ya mada husika, hiyo namba 0742537423 ni wasap tu na 0788656975 na 0655374238 zinapatikana kawaida, hakuna mahali nimelazimisha unisevu mkuu namba zote ngeni wanaonichek wasap naziacha kama zilivo,Mbn sikuelewi
Wewe amua utafutwe kwa namba za kawaida au wewe tapeli
Mm nipo africana hapa nataka hizo lamp nashangaa unataka nianze kukusave mara tsap
Sawasawamhhh, sio kweli mkuu hakuna mtu niliyemwambia anisevu au kuongea nae nje ya mada husika, hiyo namba 0742537423 ni wasap tu na 0788656975 na 0655374238 zinapatikana kawaida, hakuna mahali nimelazimisha unisevu mkuu namba zote ngeni wanaonichek wasap naziacha kama zilivo,
mhhh, sio kweli mkuu hakuna mtu niliyemwambia anisevu au kuongea nae nje ya mada husika, hiyo namba 0742537423 ni wasap tu na 0788656975 na 0655374238 zinapatikana kawaida, hakuna mahali nimelazimisha unisevu mkuu namba zote ngeni wanaonichek wasap naziacha kama zilivo,