Entuntumuki Member Joined Dec 24, 2011 Posts 88 Reaction score 17 Oct 19, 2012 #21 HUNIJUI said: kama vinavyoonekana kwenye atachment Click to expand... Kaaazi kweli kweli!
C chitanda.nyoka Senior Member Joined May 3, 2012 Posts 193 Reaction score 44 Oct 19, 2012 #22 Asa79 said: Andamana muone........ueni tu polisi wanaowaangalia mkifanya fujo za kihuni kwa maelekezo ya dini yenu ya kishetani.....sasa mtaipata ya jwtz Click to expand... acha nidhamu ya uoga kijana jwtz kitu gani?hla nyinyi uoga jadi yenu hata historia inaonyesha hvyo ndo maana yesu alichukuliwa na akapgwa hadi kifo mbele ya wafuasi wake kitu ambacho kwa waislam hakiwezekani zingepigwa mwaka mzima
Asa79 said: Andamana muone........ueni tu polisi wanaowaangalia mkifanya fujo za kihuni kwa maelekezo ya dini yenu ya kishetani.....sasa mtaipata ya jwtz Click to expand... acha nidhamu ya uoga kijana jwtz kitu gani?hla nyinyi uoga jadi yenu hata historia inaonyesha hvyo ndo maana yesu alichukuliwa na akapgwa hadi kifo mbele ya wafuasi wake kitu ambacho kwa waislam hakiwezekani zingepigwa mwaka mzima
sweetlady JF-Expert Member Joined Dec 24, 2010 Posts 16,967 Reaction score 8,498 Oct 19, 2012 #23 RealMan said: Tangazo wala halisemi wakishafika ikulu wafanye nini.... Click to expand... Kusoma kuzuri ndugu yangu..............kazi kweli kweli.......ladba wanafikiri ikulu kuna ubwabwa wa hitima!
RealMan said: Tangazo wala halisemi wakishafika ikulu wafanye nini.... Click to expand... Kusoma kuzuri ndugu yangu..............kazi kweli kweli.......ladba wanafikiri ikulu kuna ubwabwa wa hitima!
Facilitator JF-Expert Member Joined Oct 30, 2010 Posts 2,279 Reaction score 1,772 Oct 19, 2012 #24 Bigirita said: Kuvamia nini? juisi ya miwa au kuwakamata wale Tausi wa ikulu wakawapikie biriani. Click to expand... Duh, haya bana
Bigirita said: Kuvamia nini? juisi ya miwa au kuwakamata wale Tausi wa ikulu wakawapikie biriani. Click to expand... Duh, haya bana
gulio JF-Expert Member Joined Apr 29, 2012 Posts 296 Reaction score 68 Oct 19, 2012 #25 Nadhani lengo ni kumwondoa rais kabla ya muda wake- kwa nini waende Ikulu waislamu wote?