Viongozi majipu wanaotumbuliwa wafanye public conferences na wanahabari

Nonpartisan

JF-Expert Member
Dec 15, 2016
281
250
Kuna kitu ninajiuliza kwanini viongozi wanaofukuzwa kwenye nyazifa mbalimbali za serikali hawafanyi vikao vya wazi na waandishi wa habari ili kuujulisha uma nini kimepelekea yeye kufukuzwa. Nahisi viongozi wengi watakua wanatumbuliwa kimakosa lakini nani wakuwatetea( but who to speak for them) nani wakusimama upande wao tusikie story ya upande wapili wa shilingi, wananchi wengi tumekua tukifata mkumbo kwa kusikiliza upande mmoja tuu wa habari.
Nafikiri ni vyema wale wanaotumbuliwa kufanya public conferences kama wamefanya kosa la kiofisi linalogusa wananchi au pesa zao za kodi watuombe radhi, nakama wametumbuliwa kimakosa wajielezee tumjue mbaya nani.
Concerned Citizen.
 

mbarukumkali

Senior Member
May 28, 2016
126
225
Daahh!! Ebhana point sana best ila mm huyu pombe namuona kama anataka kuwafukuza watu wa JK abaki na wakwake ila sawa lakini aangalie kama wanamakosa kweli isiwe uonevu
 

MasterGamaliel

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
467
500
Daahh!! Ebhana point sana best ila mm huyu pombe namuona kama anataka kuwafukuza watu wa JK abaki na wakwake ila sawa lakini aangalie kama wanamakosa kweli isiwe uonevu
Safi sana kwa maoni.
kawashauri pia wateule wa mkuu aliyepita kuwa kama nao ni jiwe juu ya jiwe basi wajiandae maana kwa mfumo uliopita lazima wengi ni sehemu ya yaliyokuwa yanawakosesha umoja na acceptance ya fikra za umoja wa kitaifa kiuchumi wafuatiliaji wa mienendo ya uchumi wa nchi. Maana huenda mpaka Sept 2019 sehemu kubwa ya jiwe juu ya jiwe itakuwa haijaachwa bila kuporomoshwa!
Kuna kitu ninajiuliza kwanini viongozi wanaofukuzwa kwenye nyazifa mbalimbali za serikali hawafanyi vikao vya wazi na waandishi wa habari ili kuujulisha uma nini kimepelekea yeye kufukuzwa. Nahisi viongozi wengi watakua wanatumbuliwa kimakosa lakini nani wakuwatetea( but who to speak for them) nani wakusimama upande wao tusikie story ya upande wapili wa shilingi, wananchi wengi tumekua tukifata mkumbo kwa kusikiliza upande mmoja tuu wa habari.
Nafikiri ni vyema wale wanaotumbuliwa kufanya public conferences kama wamefanya kosa la kiofisi linalogusa wananchi au pesa zao za kodi watuombe radhi, nakama wametumbuliwa kimakosa wajielezee tumjue mbaya nani.
Concerned Citizen.
 

Nonpartisan

JF-Expert Member
Dec 15, 2016
281
250
Daahh!! Ebhana point sana best ila mm huyu pombe namuona kama anataka kuwafukuza watu wa JK abaki na wakwake ila sawa lakini aangalie kama wanamakosa kweli isiwe uonevu
Hata pombe ilikua sehemu ya utawala wa aliyepita, au watu walikua hawanywi enzi izo.
Nazani umenipata mdau
 

Mayonene

JF-Expert Member
Mar 16, 2016
1,548
2,000
Kwa hali ya sasa kufanya press conference ni kushindana na mamlaka na inaweza ika cost zaidi ya kupoteza kazi. Wakubwa wako sahihi siku zote. Kumbuka ishu ya mjadala wa John ulivyofungwa.
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Mkuu wengi wao wa waliotumbuliwa kwa namna moja ama nyingine wamehusika na ubadhirifu wa mali ya umma, matumizi mabaya ya madaraka, kutoa tenda mbovu, utendaji usioridhisha ama usio na ufanisi na ,kutokuendana na kasi ya awamu ya tano na kutoa taarifa zinazokinzana na mamlaka za juu. Kwa hiyo atakayejitikeza kufanya kikao cha wazi na wanahabari itapelekea tume kuundwa kwa ajili yake atafutiwe makosa na awajibishwe kisheria, kwa hiyo wanaona bora wakae kimya waendelee kula mafao taratibu
 

realoctopus

JF-Expert Member
May 11, 2014
3,218
2,000
Wazo zuri sana,ila sidhani kama linaweza tendeka kwa woga wa watanzania walio nao.
Walio tendewa ni wao,badala waje kutujuza tuwasaidie kiushauri au hata kuwapa moyo,wataugulia ndani kwa woga.POTELEA MBALI.
 

xav bero

JF-Expert Member
Nov 24, 2016
5,058
2,000
Umeshauri vzr ila haitawasaidia cchote maana watakua kama wanatafuta huruma ya wnanchi,,halaf mbaya zaid unaangalia huyo utakaemlalamikia anasikilizaga???
 

Nonpartisan

JF-Expert Member
Dec 15, 2016
281
250
Mkuu wengi wao wa waliotumbuliwa kwa namna moja ama nyingine wamehusika na ubadhirifu wa mali ya umma, matumizi mabaya ya madaraka, kutoa tenda mbovu, utendaji usioridhisha ama usio na ufanisi na ,kutokuendana na kasi ya awamu ya tano na kutoa taarifa zinazokinzana na mamlaka za juu. Kwa hiyo atakayejitikeza kufanya kikao cha wazi na wanahabari itapelekea tume kuundwa kwa ajili yake atafutiwe makosa na awajibishwe kisheria, kwa hiyo wanaona bora wakae kimya waendelee kula mafao taratibu
Ndo maana wamechuna
 

jiwe la maji

JF-Expert Member
May 17, 2014
1,065
2,000
nadhani wengi ambao teuzi zao zinatenguliwa kabla ya hizo teuzi walikuwa ni watumishi serikalini hivyo teuzi zinapotenguliwa hurudia kazi zao za awari serikalini kama mfano kuendelea kuwa mwalimu, daktar nk.
Sasa wakianza malumbano na boss watapoteza hata hicho kidodo wanachobakinacho
 

Abuu Said

JF-Expert Member
Jul 5, 2015
2,850
2,000
H
nadhani wengi ambao teuzi zao zinatenguliwa kabla ya hizo teuzi walikuwa ni watumishi serikalini hivyo teuzi zinapotenguliwa hurudia kazi zao za awari serikalini kama mfano kuendelea kuwa mwalimu, daktar nk.
Sasa wakianza malumbano na boss watapoteza hata hicho kidodo wanachobakinacho
Huo ni uoga mkuu lazima na wewe ujisafishe banaa kutumbuliwa tena hadharani ni fedheha we si unaona Kebwe alivyokufa na msongo wa mawazo kwa sababu hakupata kwa kupumulia aliona km watz wote wanamzomea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom