Vifaranga wanatapika damu

Sir kijangwa

Member
Joined
Mar 10, 2014
Posts
82
Reaction score
40
Jaman vifaranga wangu wanatapika damu kisha kufa je huu ni ugonjwa gani.
 
nenda kwa dr yeyote wa mifugo aliye karbu naww mkuu
 
Any changes in feeding? Or any exposure in poison ?or if any treatment done before?
 
Hawajarogwa kweli hao ???.....ebu angalia mtàani hapo umegombana na nani
 
Je usafi wa banda ulifanyika vizuri kabla ya kuwaingiza hao vifaranga ??Uchafu na masalia ya bacteria husababisha.Kwa maelezo sahihi zaidi wahi kwa dr wa mifugo utaweza okoa vifaranga wengine wasife.Nenda na kifaranga kabisa..

Pole sana.
 
Hii mpya kabisa kwangu, Nimeanza ufugaji wa kuku ingawa haikuwa
Rasmi toka mwaka 1989, sio kuona tu hata kusikia ndio kwanza hapa JF
 
Kazi kweli mwingine anaweza asiamini ila hiyo ndo hali halisi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…