K kachumbari Senior Member Joined Nov 1, 2010 Posts 126 Reaction score 9 Dec 10, 2010 #1 VING'ASTI vimeanza ooh hujambo,nimekuota lakini yote hiyo mwisho wa siku Invoice .......... Doh sijui tukajifiche wapi?
VING'ASTI vimeanza ooh hujambo,nimekuota lakini yote hiyo mwisho wa siku Invoice .......... Doh sijui tukajifiche wapi?
Ngalikihinja JF-Expert Member Joined Sep 1, 2009 Posts 34,637 Reaction score 38,026 Dec 10, 2010 #2 kachumbari said: VING'ASTI vimeanza ooh hujambo,nimekuota lakini yote hiyo mwisho wa siku Invoice .......... Doh sijui tukajifiche wapi? Click to expand... Waambie waanze na PROFOMA ili ufanye maamuzi
kachumbari said: VING'ASTI vimeanza ooh hujambo,nimekuota lakini yote hiyo mwisho wa siku Invoice .......... Doh sijui tukajifiche wapi? Click to expand... Waambie waanze na PROFOMA ili ufanye maamuzi
N Ninkwenda Member Joined Nov 10, 2010 Posts 39 Reaction score 4 Dec 10, 2010 #3 yaani tena wengine hawana adabu kabisa, wanakutupia commercial invoice kabisa kabla ya hata hiyo pro-foma.
yaani tena wengine hawana adabu kabisa, wanakutupia commercial invoice kabisa kabla ya hata hiyo pro-foma.
K kachumbari Senior Member Joined Nov 1, 2010 Posts 126 Reaction score 9 Dec 10, 2010 Thread starter #4 VING'ASTI vimeanza ooh hujambo,nimekuota lakini yote hiyo mwisho wa siku Invoice .......... Doh sijui tukajifiche wapi?
VING'ASTI vimeanza ooh hujambo,nimekuota lakini yote hiyo mwisho wa siku Invoice .......... Doh sijui tukajifiche wapi?
Dena Amsi R I P Joined Aug 17, 2010 Posts 13,080 Reaction score 4,276 Dec 10, 2010 #5 Halafu acha kudhalilisha watu wewe
Kimbweka JF-Expert Member Joined Jul 16, 2009 Posts 8,597 Reaction score 1,692 Dec 10, 2010 #6 kachumbari said: VING'ASTI vimeanza ooh hujambo,nimekuota lakini yote hiyo mwisho wa siku Invoice .......... Doh sijui tukajifiche wapi? Click to expand... Sijaelewa kitu hapa mmmh
kachumbari said: VING'ASTI vimeanza ooh hujambo,nimekuota lakini yote hiyo mwisho wa siku Invoice .......... Doh sijui tukajifiche wapi? Click to expand... Sijaelewa kitu hapa mmmh
WiseLady JF-Expert Member Joined Jan 22, 2010 Posts 3,268 Reaction score 531 Dec 10, 2010 #7 sred zingine!!!!!!!!!!!am out
K kachumbari Senior Member Joined Nov 1, 2010 Posts 126 Reaction score 9 Dec 10, 2010 Thread starter #8 Dena Amsi said: Halafu acha kudhalilisha watu wewe Click to expand... Hapana ghafla umeniota katikati ya December inawezekana?
Dena Amsi said: Halafu acha kudhalilisha watu wewe Click to expand... Hapana ghafla umeniota katikati ya December inawezekana?