Ushauri: wanawake msiokuwa na mvuto, tafuteni pesa kwa nguvu zote.

comrade_kipepe

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
1,497
Points
2,000
comrade_kipepe

comrade_kipepe

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2019
1,497 2,000
Aseeeeeeeee!!
Mimi ndmi.
Niite DAKTARI WA MANESI.

EEEbanaae! Comrade kama comrade nasemaje! Nyie wanawake wabaya ambao hamna mvuto mko mko tuu kama sufuria ya ugali, tafuteni sana pesa maana ndio itakayowapa credit aseeee!

utakuta mwanamke wakawaidaaaa, sura hamna, tako flat,rangi ndio haieleweki, basi hata awe na pesa imuongezee maksi, unakuta hana hata miaaa asee!

Wewe mwanamke m'baya unapata wapi ujasiri wa kupiga kizinga asee!

Mwanamke kua wa kawaida lakini pesa iwepo, hata nikiwa nawewe najua hutanipiga vizinga sana asee!

Acheni hizo asee, uzuri umenyimwa na pesa unyimwe!!!

Wanawake wabaya tafuteni pesa maseee maana nyie ndio mnaongoza kwa kutupiga vizinga aseeee

Aseeeee!

Ukichimama nchaleeeee!
Ukikaa nchaleeee!
Ukichuchumaa nchaleeeeeeee!

Wewe tuu!
 
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,972
Points
2,000
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,972 2,000
Hakuna mwanamke mbaya ndio mana mabikra ni 2/100
 
N

newazz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2009
Messages
585
Points
500
N

newazz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2009
585 500
Aseeeeeeeee!!
Mimi ndmi.
Niite DAKTARI WA MANESI.

EEEbanaae! Comrade kama comrade nasemaje! Nyie wanawake wabaya ambao hamna mvuto mko mko tuu kama sufuria ya ugali, tafuteni sana pesa maana ndio itakayowapa credit aseeee!

utakuta mwanamke wakawaidaaaa, sura hamna, tako flat,rangi ndio haieleweki, basi hata awe na pesa imuongezee maksi, unakuta hana hata miaaa asee!

Wewe mwanamke m'baya unapata wapi ujasiri wa kupiga kizinga asee!

Mwanamke kua wa kawaida lakini pesa iwepo, hata nikiwa nawewe najua hutanipiga vizinga sana asee!

Acheni hizo asee, uzuri umenyimwa na pesa unyimwe!!!

Wanawake wabaya tafuteni pesa maseee maana nyie ndio mnaongoza kwa kutupiga vizinga aseeee

Aseeeee!

Ukichimama nchaleeeee!
Ukikaa nchaleeee!
Ukichuchumaa nchaleeeeeeee!

Wewe tuu!
Kila mwanamke anaye anayemuona anamvuto... Punda haliwi na jamii za mikoa mingine, lakini Singida, wahazabe ni bonge la nyama..
 

Forum statistics

Threads 1,315,270
Members 505,171
Posts 31,851,972
Top