Ushauri: Unafanyaje kwa mwanamke wa aina hii?

Mkuu punguza pressure si unaona hadi umekosea kuandika, ila pole jaribu kukaa nae chini umrekebishe kama itashindikana tumia waty wako wa karibu
Swala la kuwachukia nduguzo no baya kuliko most women hawajui kuwa ukiolewa umeolewa na familia nzima ya mwanaume, ulishakosea kuchagua tangu mwanzo jaribu tu kutafuta namna ya kumfunza, kwa maana hakuna namna nyingine
 
Ulimpa mimba bila kutarajia au ni watu mlikuwa wachumba wa muda mrefu ss mkasomana vya kutosha mkaona heri mzae tu?? Au ulikurupuka tu?! jbu la hp ndio mtu anaweza akakushaur la kufanya. Maana hapo kweny maelezo yako yanachanganya "ulizaa nae ndio mkaanza kusomana tabia, mkiwa mnasomana tabia akawa tyr kashaanza kuonyesha tabia za ajbu," sielew vzur maelezo yako
 
kWENYE NYEKUNDU: MAJIRANI WA AINA GANI HAo?????
 
nawashukuru wachangiaji bado nasubir ushaur uendelee kutolewa mwisho nitafanya maamuz
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…