Ushauri: Style ya Mombasa sio Doggy Style

Ila ukweli wanawake hawapendi tule ndogo matamaa yetu yanawatesa sana,kitambo nlikuwa shabiki ila nilitafakari mbona wengi hawapendi nkajiona katili badae nimeacha japo wengine wanashawishi sio wanapenda wanadhani njia ya kukumatia chini
Umefanya vema
 
Hivi kale kajamaa kalikokuwaga kanawahi kukomenti kila uzi (ambako avatar yake ni kama picha ya mtoto aliyebemendwa)
Siku hizi mbona simuoni?
Au ndo yuko shule? maana naskia humu kumevamiwa na wanafunzi wenye vitecno vyao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…