Mimi ni Mwanamke nimeolewa nina watoto wawili,ila kuna huyu house boy anaitatiza sana yaani ananivutia mnoo kwanzia body yake mimi hoi jamani namtamani kwelikweli kila nikimuona nalowa ila mume wangu ndo kikwazo ushauri tafadhali.
From a Friend.
Mapovu ruksa jameni
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha shukran Richard.Moja ya ushauri bora nasaha wa kufungia mwaka wa 2018.
Mpe tu mi
Mimi ni Mwanamke nimeolewa nina watoto wawili,ila kuna huyu house boy anaitatiza sana yaani ananivutia mnoo kwanzia body yake mimi hoi jamani namtamani kwelikweli kila nikimuona nalowa ila mume wangu ndo kikwazo ushauri tafadhali.
From a Friend.
Mapovu ruksa jameni
Sent using Jamii Forums mobile app[/
mpe tuWoiiii kwa house boy
Umejoin 2013 lakini bado haujawa GT(Great Thinker) still GS(Great Sinker).Mimi ni Mwanamke nimeolewa nina watoto wawili,ila kuna huyu house boy anaitatiza sana yaani ananivutia mnoo kwanzia body yake mimi hoi jamani namtamani kwelikweli kila nikimuona nalowa ila mume wangu ndo kikwazo ushauri tafadhali.
From a Friend.
Mapovu ruksa jameni
Sent using Jamii Forums mobile app
Kila ukimuona unaloa[emoji23][emoji23][emoji23]Mimi ni Mwanamke nimeolewa nina watoto wawili,ila kuna huyu house boy anaitatiza sana yaani ananivutia mnoo kwanzia body yake mimi hoi jamani namtamani kwelikweli kila nikimuona nalowa ila mume wangu ndo kikwazo ushauri tafadhali.
From a Friend.
Mapovu ruksa jameni
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna watu nimewazoea kuwaona mpaka nahisi tuko ktk read identity...mmoja wao ni wewe sasa nilipo ona title na kufungua mtoa mada mi wewe...nikastuka aisee ikanibidi nisome sasa habari yote....aisee huyo mtu hafai kuwa rafiki yako na usimpeleke kwako...kill the friendship...ASAP......don't entertain anything from her...here or any where...huyo si mtu mzuri kuwa rafiki yako and don't ask anything for her may brand you differently rafiki.Mimi ni Mwanamke nimeolewa nina watoto wawili,ila kuna huyu house boy anaitatiza sana yaani ananivutia mnoo kwanzia body yake mimi hoi jamani namtamani kwelikweli kila nikimuona nalowa ila mume wangu ndo kikwazo ushauri tafadhali.
From a Friend.
Mapovu ruksa jameni
Sent using Jamii Forums mobile app
Happy new year Rqfiki yangu, Asantee kwa ushauriKuna watu nimewazoea kuwaona mpaka nahisi tuko ktk read identity...mmoja wao ni wewe sasa nilipo ona title na kufungua mtoa mada mi wewe...nikastuka aisee ikanibidi nisome sasa habari yote....aisee huyo mtu hafai kuwa rafiki yako na usimpeleke kwako...kill the friendship...ASAP......don't entertain anything from her...here or any where...huyo si mtu mzuri kuwa rafiki yako and don't ask anything for her may brand you differently rafiki.
Happy New Year
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi ni Mwanamke nimeolewa nina watoto wawili,ila kuna huyu house boy anaitatiza sana yaani ananivutia mnoo kwanzia body yake mimi hoi jamani namtamani kwelikweli kila nikimuona nalowa ila mume wangu ndo kikwazo ushauri tafadhali.raha jipe mwenyew mwaya,MPE housboy akukune sawa mpaka Uridhike,ila nakukumbusha houseboy akinogewa anaweza chimba kisima ndani ya papuchi
From a Friend.
Mapovu ruksa jameni
Sent using Jamii Forums mobile app
Jtahdi tu mkuu kulishinda hilo ni pepo. Na uzinifu huwa ni kama sijui nn tu yan ukianza hutaacha.Mimi ni Mwanamke nimeolewa nina watoto wawili,ila kuna huyu house boy anaitatiza sana yaani ananivutia mnoo kwanzia body yake mimi hoi jamani namtamani kwelikweli kila nikimuona nalowa ila mume wangu ndo kikwazo ushauri tafadhali.
From a Friend.
Mapovu ruksa jameni
Sent using Jamii Forums mobile app