ushauri juu ya mapenzi

kagarara

Senior Member
Nov 23, 2010
118
0
Pole sana wana Jf kwa shughuli za kila siku. Naomba ushauri wenu juu ya mambo ninayoweza kumfanyia msichana wangu tunayependana sana akayaendeleza mapenzi yetu mpaka Mungu atakapoamua kututenganisha?
 

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Jan 4, 2009
2,474
1,225
Pole sana wana Jf kwa shughuli za kila siku. Naomba ushauri wenu juu ya mambo ninayoweza kumfanyia msichana wangu tunayependana sana akayaendeleza mapenzi yetu mpaka Mungu atakapoamua kututenganisha?

kagarara
  • profile.png
    View Profile
  • forum.png
    View Forum Posts
  • message.png
    Private Message
  • article.png
    View Articles
  • add.png
    Add as Contact
  • email.png
    Send Email
user-offline.png
Junior Member
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
Join DateTue Nov 2010:mod:Posts6Thanks0Thanked 1 Time in 1 Post Rep Power0

Red:KARIBU SANA JAMVINI JAPO UMEINGIA KICHWAKICHWA.....:redfaces:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom