Urais 2015: Mwigulu, January hoi


mbona uliowataja wote wagonjwa!!!!1
 
Urais,mhh wamuongoze nani?labda wakagombee urais kwenye familia zao wawaongoze wake zao na watoto zao.
 
Vipi Kibaji au John Komba na Dr. Ole wa Mosh tech enzi hizo

Rais ni Edward Lowassa wengine Jk kawafanya wauone ni kama wa Chama cha Bao
 
Vipi Kibaji au John Komba na Dr. Ole wa Mosh tech enzi hizo

Rais ni Edward Lowassa wengine Jk kawafanya wauone ni kama wa Chama cha Bao ndo maana Walikuwa wanautaka maana wanashangaa Jk alipitaje kumbe hawajui zama zinabadilika
 

Slaa awavushe kutoka wapi kwenda wapi? Mazwazwa bado mko kwenye ndoto za mchana? Siku Zwazwa kuu likipata Uraisi nitahama Tanzania
 
Slaa awavushe kutoka wapi kwenda wapi? Mazwazwa bado mko kwenye ndoto za mchana? Siku Zwazwa kuu likipata Uraisi nitahama Tanzania



mpo wachache sana wa aina yako nendeni tu mtuwachie nchi yetu tuiendeleze...mmetuharibia kila kitu kuanzia elimu viwanda barabara za kichina hata nidhamu hakuna tena wala dira hakuna nenda utatamani kurudi lakini hutaweza kwa aibu itakayo kupata nakushauri nenda kimya kimya
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…