Uongo dhambi: Mwanamke mwenye mimba mtamu

Kumbe ulikuwa ushakunywa ndomana ukasema anamimba huyo demu anakitambi usizungue ww
 
Reactions: nao
tatizo ni genye zako tu ndo zilizokuwa zinakusumbua
 
Ungepata ya miezi 7 si ndiyo ungeenda kuandika kwenye magazeti ya shigongo unaipata ina moto na maji maji ya azam drink water lazma uenjoy
 
tamu mno aiseeee...mi mwenyewe hivo hivo nilimuotea jirani yangu tena yeye alikuwa na kitumbo kikubwa kabisa kama miezi 9 hivi...aisee yule nilimgonga huku nalia yaani namgonga huku namuonea huruma alafu yeye ajionei hata huruma ananivuta tu niingize yote..

ila siwezi sahau usiku ule baada ya kumgonga vitatu hatukulala tena acha apige kelele kuwa tumbo linamuuma mpaka kuna kucha hakuna siri tena kila mtu home anajua kuwa nimemgonga jirani...saa 12 alfajiri nambeba nampeleka hospital mchana wake anajifungua
 
Ni kweli ndugu ile kitu inakuwa ya moto zaid bana. Kuna siku niliipata yan nilidata nikaingiza na ulimi kabisa.
 
hahaha umemkula demu wa mshkaji wako mwenye mimba tehe tehe
 
Anakuwa ameongezeka joto, na kuna lovefact moja kuwa wanawake Wenye mimba wana tabia ya kupenda watu, ukiona amekupa ameitoa kiroho safi, lazima iwe tamu.

Umeongea point. ni kweli kabisaa...
 
isije kuwa kitambi ukawaza ni mimba maana siku izi wamejaa wenye vitambi
 
Reactions: nao

Ulitumia kinga???.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…