Unlocked huawei ascend y300 for sale

Unlocked huawei ascend y300 for sale

Old Skuli

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Posts
690
Reaction score
178
Its almost New
Most importantly u can use any career coz its unlocked.
Price Tshs 195000
Call 0752385949
 
Duka liko wapi?mana hiyo bei ya shop kbs,na tigo wanaziuza 170k
 
Duka liko wapi?mana hiyo bei ya shop kbs,na tigo wanaziuza 170k

Una uhakika au unaropoka?Hiyo si ilikuwa promotion na sasa ishaisha.Pili,zinauzwa 170 sababu zinatumia Tigo tu,hii ni unlocked.Nafikiri huelewi nilichokiandika!
 
Una uhakika au unaropoka?Hiyo si ilikuwa promotion na sasa ishaisha.Pili,zinauzwa 170 sababu zinatumia Tigo tu,hii ni unlocked.Nafikiri huelewi nilichokiandika!

hiyo ni bei ya dukani, tsh.195,000/= yan mpyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa sealed,with all accesories yaani unlocked inagonga line zote, na
y200=tsh.120,000/=
 
hiyo ni bei ya dukani, tsh.195,000/= yan mpyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa sealed,with all accesories yaani unlocked inagonga line zote, na
y200=tsh.120,000/=

195k kwa y300 iliyokua unlocked ni bei nzuri sana.....kwa hiyo 195 yako ukienda dukan utapata y300 za tigo za line moja.....NEXT TIME KAMA HUJUI KITU ASK KWANZA KABLA HUJAROPOKA MKUBWA
 
195k kwa y300 iliyokua unlocked ni bei nzuri sana.....kwa hiyo 195 yako ukienda dukan utapata y300 za tigo za line moja.....NEXT TIME KAMA HUJUI KITU ASK KWANZA KABLA HUJAROPOKA MKUBWA


Hawa wanakuaga wapiga ramli humu ndani,huwa hawanunui wala nn?
Asante kwa kunisaidia kumjibu!!!
 
195 ni parefu sana kwa y300,mi yangu pia ni unlocked lkn nilinunua 130 mkononi na ilikuwa full accessories
 
195k kwa y300 iliyokua unlocked ni bei nzuri sana.....kwa hiyo 195 yako ukienda dukan utapata y300 za tigo za line moja.....NEXT TIME KAMA HUJUI KITU ASK KWANZA KABLA HUJAROPOKA MKUBWA

acha misifa usijifanye unajua sana simu,
unataka nikuhakikishie vipi sasa kama hiyo ndiyo bei yake?usijifanye unajua sana utaumbuka,hizi simu mi mwenyewe ndio naziuza na hiyo ndio bei yake kwasasa mpaka kuisha kwa mzigo,kama una pesa tufanye biashara ni unlocked na box yake yani mpyaaaaaaaa Tsh.195,000/=
 
195k kwa y300 iliyokua unlocked ni bei nzuri sana.....kwa hiyo 195 yako ukienda dukan utapata y300 za tigo za line moja.....NEXT TIME KAMA HUJUI KITU ASK KWANZA KABLA HUJAROPOKA MKUBWA

inaonekana unajua kila kitu wewe?punguza ujuaji,mimi ninazo dukani kwangu na ndio bei ninayouza
 
acha misifa usijifanye unajua sana simu,
unataka nikuhakikishie vipi sasa kama hiyo ndiyo bei yake?usijifanye unajua sana utaumbuka,hizi simu mi mwenyewe ndio naziuza na hiyo ndio bei yake kwasasa mpaka kuisha kwa mzigo,kama una pesa tufanye biashara ni unlocked na box yake yani mpyaaaaaaaa Tsh.195,000/=
Duh yamekua hayo tena???
 
195k kwa y300 iliyokua unlocked ni bei nzuri sana.....kwa hiyo 195 yako ukienda dukan utapata y300 za tigo za line moja.....NEXT TIME KAMA HUJUI KITU ASK KWANZA KABLA HUJAROPOKA MKUBWA

wewe ndio unatokwa povu sasa kwa kufikiri kuwa kila kitu unakijua na hapo ulipo ukajua kuwa dunia umeishika mkononi boya wewe,bei ya dar,mwanza,arusha n.k haziwezi kulingana!inategemea na bidhaa inapatikana vipi,
 
195k kwa y300 iliyokua unlocked ni bei nzuri sana.....kwa hiyo 195 yako ukienda dukan utapata y300 za tigo za line moja.....NEXT TIME KAMA HUJUI KITU ASK KWANZA KABLA HUJAROPOKA MKUBWA

wewe ndio unatokwa povu sasa kwa kufikiri kuwa kila kitu unakijua na hapo ulipo ukajua kuwa dunia umeishika mkononi boya wewe,bei ya dar,mwanza,arusha n.k haziwezi kulingana!inategemea na bidhaa inapatikana vipi sokoni,
punguza ushamba..
Hujawahi kuona sukari mbeya tsh.2000/= kwa 1kg na kwa kipimo hikohiko dar ikauzwa tsh.1600/=? funga domo lako wewe
 
wewe ndio unatokwa povu sasa kwa kufikiri kuwa kila kitu unakijua na hapo ulipo ukajua kuwa dunia umeishika mkononi boya wewe,bei ya dar,mwanza,arusha n.k haziwezi kulingana!inategemea na bidhaa inapatikana vipi sokoni,
punguza ushamba..
Hujawahi kuona sukari mbeya tsh.2000/= kwa 1kg na kwa kipimo hikohiko dar ikauzwa tsh.1600/=? funga domo lako wewe

Duh.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom