Unawezaje kumblock binadamu mwenzako

Pole sana mkuu kwa vichambo ulivyopitia, hazira zako uliziacha nyumbani mkuu.,[emoji1][emoji1]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana mkuu kwa vichambo ulivyopitia, hazira zako uliziacha nyumbani mkuu.,[emoji1][emoji1]

Sent using Jamii Forums mobile app
Sijawahi pigana na jinsia ke! Coz nawapenda sana halafu hawajakaa kupigwapigwa!.. ila siku atakaezidi sijui nitatoa kipigo cha aina gani!! Maana mi ni wale niacheni nimtie adabu huyu😂😂
Sitaki mtu aingilie😅😅
Sasa hasira za hivyo ndugu usipojua kuzikontro jela itakuwa nyumbani kwako.
 
Hiyo dhambi unayopata ukimblock mtu ipo kwenye kitabu cha dini gani? Tuanzie hapo kwanza

GunFire
 
Hiyo dhambi unayopata ukimblock mtu ipo kwenye kitabu cha dini gani? Tuanzie hapo kwanza

GunFire
Mkuu dhambi ipo ila inapatikana katika kuishi kwa upendo ndio amri kuu ambayo inaiweka jamii pamoja, hvyo indirect ukiblock mtu ni kama vile umedhihirisha chuki kwake kitu ambacho sio kusudio la tumuaniye..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
we all live under the same sky but we all not see the same light...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
vile vile nafikiri hujawahi kusumbuliwa kwa maana ya usumbufu mwenyewe.

Kuna watu hata ukiwaambia uko mochwari umekufa watakupigia missed call 1000 kukudai 500 na mikwara juu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha nimecheka sanaa,kwamba bado hawaamini kama umekufa?? Mkuu unazidi kunipa muda ntakutana na wasumbufu wenye Phd.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Block iliwekwa maksudi mkuu.
Imagine umeachana na manzi bado unamuelewa. Wewe unajitahidi ku-move on yeye ndio anazidi kutupia ma picha akiwa na washkaji zake wengine wa kiume (inauma sana😂)

Kwahio ili speed ya kumove on iendelee inabidi umpe block takatifu au ufute namba tu ili usijitoneshe vidonda. Hii inasaidia sana.
 
nafuta sms bila ata kuifungua

Sent from my SM-A105G using Tapatalk

Hii iliwai kuniponza..

Nilimuacha mpenzi wangu flani hivi. sasa akawa ananitumia meseji mi nazifuta bila kuzisoma.

Dah.. kumbe alikuwa ananijulisha anaujauzito wangu na nikiendelea kutojibu txt wala col zake atautoa ujauzito ule.

Nilikuja kujua kwa bdae nilipowasliana nae Instagram.

Roho inaniumaga sana aise. Hienda sasa hivi ningekuwa ' Mshua Boy '
 
Pole sana, ila naona wadau wapo 50 50, inategemea mazingira ya kumblock mtu au sio?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Futa namba, utoona chochote..hapo mkuu, unakua bado una upendo kwake bado, hahaha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukiwa na mambo za hali ya chini hata kama mwanangu nafuta no hapohapo,

Ukinitafuta zaidi ya mara2 nikajua ww ni yule nakulima block
Mambo za hali ya chini unamaanisha nini

Mpenda papuchi yako au mtu maskini ?

Acha kukaa kihasara hasara
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…