donlucchese JF-Expert Member Joined Mar 23, 2011 Posts 17,258 Reaction score 22,140 Mar 20, 2021 #1 .
Foxhound JF-Expert Member Joined Dec 15, 2013 Posts 28,740 Reaction score 76,381 Mar 20, 2021 #2 Rais aliyepo atatumia kivuli cha rais aliyeondoka kutuongoza Watanzania
Syolosu JF-Expert Member Joined Oct 18, 2019 Posts 865 Reaction score 1,016 Mar 20, 2021 #3 Tunaenda kuongozwa na raisi anayetegemea msaada wa mawazo toka either kwa hayati au kwa mmewe ambaye hana cheo chochote hivyo hatumwoni
Tunaenda kuongozwa na raisi anayetegemea msaada wa mawazo toka either kwa hayati au kwa mmewe ambaye hana cheo chochote hivyo hatumwoni
Technologiest JF-Expert Member Joined Feb 8, 2017 Posts 3,727 Reaction score 4,060 Mar 20, 2021 #4 donlucchese said: .View attachment 1729874 Click to expand... Jamaniii,hebu acheni haya kwanza. Kuweni na subira,daaah!!!
donlucchese said: .View attachment 1729874 Click to expand... Jamaniii,hebu acheni haya kwanza. Kuweni na subira,daaah!!!
Admin1988 JF-Expert Member Joined Mar 30, 2017 Posts 1,611 Reaction score 1,869 Mar 20, 2021 #5 Acheni uchochezi. Eti chama kina mwangalia, tena huyo dogo atakuwa POLEPOLE, Naye SSH ata tumia koti la JPM kukamilisha maendleo. NCHI IKO SALAMA, MBELE TUNA SONGA PAMOJA
Acheni uchochezi. Eti chama kina mwangalia, tena huyo dogo atakuwa POLEPOLE, Naye SSH ata tumia koti la JPM kukamilisha maendleo. NCHI IKO SALAMA, MBELE TUNA SONGA PAMOJA
KENZY JF-Expert Member Joined Dec 27, 2015 Posts 36,569 Reaction score 89,206 Mar 20, 2021 #6 🤣 kwa tafsiri iliyonijia kichwani nikiisema basi kesho nipo kwenye vyombo vya habari vikinimulika mchochezi nikipelekwa gerezani..🤣 Mengine tumezee tu ila tz imepoteza baba.
🤣 kwa tafsiri iliyonijia kichwani nikiisema basi kesho nipo kwenye vyombo vya habari vikinimulika mchochezi nikipelekwa gerezani..🤣 Mengine tumezee tu ila tz imepoteza baba.