Umbea kwa wanaume asili yake wapi?? Faida yake nini?? Hii imekaaje?


Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
Wanajanvi nashindwa kuelewa umbea kwa mwanaume inasababishwa na nini kwa kweli..mida si mirefu kuna dingi kanikuta nakula zangu fegi tartiiiibu akanisalimia fresh then kaenda kwa tajiri kumdokeza . Kwa kua tajiri etu ni mtasha, akamshika mkono kamleta hadi kwenye desk langu akamwambia "nijuavyo mimi huyu jamaa anakula bangi sasa unachonieleza kwamba anakula fegi yaelekea upo outdated kabisa" Jamaa kapata aibu ya mwaka!
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Kwahiyo unaji-proud kula Bange.
:bange::bange:
Stay tune utayajua yakuyajua.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
Heri ukutane na wanawake 10 wambea kuliko mwanaume mmoja mmbea..... Ni noma!

Ila bange mbaya mjomba acha
 

Forum statistics

Threads 1,273,094
Members 490,291
Posts 30,471,212