Ukitumia Charm & glow Uzee utakaa mbali nawe.

Ukitumia Charm & glow Uzee utakaa mbali nawe.

Supastar

Senior Member
Joined
Mar 19, 2019
Posts
110
Reaction score
94
Kama unajipenda na kujithamini,utakuwa unaelewa umuhimu wa kutumia vipodozi vyenye ubora na uhakika.

Kuna kitu kipya kwa wengi mimi nimetumia na kushuhudia Maajabu yake maana nilihangaika huku na kule ili kuhakikisha nakuwa na mwonekano mzuri na wakuvutia suluhisho nimeliona na sitaki kuwa mchoyo wa mafanikio.

Kama hauutaki Uzee basi tumia charm &Glow facial kit
Hivi ni vipodozi 5 vilivyofungwa pamoja na vinatumiwa kwa hatua 5 ili kukupa mwonekano mzuri wa ngozi yako.
Suluhisho la ngozi ngumu ya Kuzeeka,madoadoa,makovu,inauwezo wa kukufanya uonekane unamiaka 20 wakati unamiaka 40

Kwa Dar es salaam
Utazipata madukani
Au piga 0784112347
0769017151
Wanakuletea Popote ulipo
IMG_20190917_130318_929.jpeg
 
Kama unajipenda na kujithamini,utakuwa unaelewa umuhimu wa kutumia vipodozi vyenye ubora na uhakika.

Kuna kitu kipya kwa wengi mimi nimetumia na kushuhudia Maajabu yake maana nilihangaika huku na kule ili kuhakikisha nakuwa na mwonekano mzuri na wakuvutia suluhisho nimeliona na sitaki kuwa mchoyo wa mafanikio.

Kama hauutaki Uzee basi tumia charm &Glow facial kit
Hivi ni vipodozi 5 vilivyofungwa pamoja na vinatumiwa kwa hatua 5 ili kukupa mwonekano mzuri wa ngozi yako.
Suluhisho la ngozi ngumu ya Kuzeeka,madoadoa,makovu,inauwezo wa kukufanya uonekane unamiaka 20 wakati unamiaka 40

Kwa Dar es salaam
Utazipata madukani
Au piga 0784112347
0769017151
Wanakuletea Popote ulipo View attachment 1209754
Uzee hautakukuta ila umri nao je, miaka haisogei?
 
Mimi nitakuwa Mfuatiliaji wa Michango ya WADAU
 
Back
Top Bottom