Nyie ni vitombi balaa kunae jamaa ni group O yule msela anakula papuchi kama njugu perday anaweza kudinya hata mamanzi 3Damu group O, tukutane pm kunakikao cha "emergency " sio kwa kuambiwa tunapenda ngono kiasi hiki
Hahahaaa tunakujaDamu group O, tukutane pm kunakikao cha "emergency " sio kwa kuambiwa tunapenda ngono kiasi hiki
nakubaliWanapendelea na kujisikia raha wanapokula nyama “meet lovers”.
yani mengine yote kapatia,ni mule mule ila hapo kwenye kupenda ngono ni balaa 🤣 🤣Damu group O, tukutane pm kunakikao cha "emergency " sio kwa kuambiwa tunapenda ngono kiasi hiki
Na wewe nae upo kwenye hili kundi??yani mengine yote kapatia,ni mule mule ila hapo kwenye kupenda ngono ni balaa [emoji1787] [emoji1787]
ndio🏃♂️🏃♂️Na wewe nae upo kwenye hili kundi??
mimi huyu🤦♀️wanaepuka au kukwepa majukumu
Sawandio[emoji2089][emoji2089]
ukishasema Rhesus +ni adimu kwa makundi yote , namainisha A,B,ABMzee nlikua namaanisha O -VE
Hawa watu ulimwenguni uwez wapata kizembeee
Adimu negative bwanambona coments nying zinaonyesha watu ni group o na tunaambiwa group hiz ni adimu kidogo??siwaelewi hapa
[emoji23][emoji23],uchambuzi wa huyu jamaa umenigusa directly kabisa,tunakuja Mh Mwenyekiti.Damu group O, tukutane pm kunakikao cha "emergency " sio kwa kuambiwa tunapenda ngono kiasi hiki
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23],tutalijadili kwenye kikao chetuIla haiwezekani tutoe blood kwa magroup yote alafu tusile papuchi, nasema hilo haliwezekan