mporoto Member Joined Dec 12, 2012 Posts 86 Reaction score 74 Jun 9, 2017 #1 Mimi kama raia wa kawaida nimegundua kuwa baadhi ya wanaojiita wasomi hapa bongo wengi wao mikononi wanavyeti kichwani wamejaa sex! pamoja na hayo haya mambo ya vyeti vyeti hayajawahi kumuacha mtu salama!
Mimi kama raia wa kawaida nimegundua kuwa baadhi ya wanaojiita wasomi hapa bongo wengi wao mikononi wanavyeti kichwani wamejaa sex! pamoja na hayo haya mambo ya vyeti vyeti hayajawahi kumuacha mtu salama!
google helper JF-Expert Member Joined Jun 11, 2013 Posts 9,667 Reaction score 13,876 Jun 9, 2017 #2 umeonaje huko vichwan mwao
K Kifimbocheza JF-Expert Member Joined Aug 7, 2008 Posts 494 Reaction score 121 Jun 9, 2017 #3 Teacher Mpamile...........................ha ha ha ha ha ha
mporoto Member Joined Dec 12, 2012 Posts 86 Reaction score 74 Jun 9, 2017 Thread starter #4 google helper said: umeonaje huko vichwan mwao Click to expand... Nimewaonea huku jf post za mapenzi ndo zinaongoza kwa kuchangiwa zaidi
google helper said: umeonaje huko vichwan mwao Click to expand... Nimewaonea huku jf post za mapenzi ndo zinaongoza kwa kuchangiwa zaidi
S Statistics JF-Expert Member Joined Sep 22, 2013 Posts 3,762 Reaction score 8,013 Jun 9, 2017 #5 wanaodisi wasomi wengi ni waliofeli shule, karisiti tu mkuu nawe uitwe msomi. koromije sec kuna private candidate center
wanaodisi wasomi wengi ni waliofeli shule, karisiti tu mkuu nawe uitwe msomi. koromije sec kuna private candidate center
Blank page JF-Expert Member Joined May 28, 2015 Posts 6,179 Reaction score 6,348 Jun 9, 2017 #6 mporoto said: Nimewaonea huku jf post za mapenzi ndo zinaongoza kwa kuchangiwa zaidi Click to expand... Umeambiwa sisi wote,tulio jf ni tumesoma?
mporoto said: Nimewaonea huku jf post za mapenzi ndo zinaongoza kwa kuchangiwa zaidi Click to expand... Umeambiwa sisi wote,tulio jf ni tumesoma?
mporoto Member Joined Dec 12, 2012 Posts 86 Reaction score 74 Jun 9, 2017 Thread starter #7 Ukweli mchungu sana
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,287 Reaction score 72,512 Jun 9, 2017 #8 mporoto said: Nimewaonea huku jf post za mapenzi ndo zinaongoza kwa kuchangiwa zaidi Click to expand... Huna data za kuthibitisha hili...BTW kila mtu ana interest zake
mporoto said: Nimewaonea huku jf post za mapenzi ndo zinaongoza kwa kuchangiwa zaidi Click to expand... Huna data za kuthibitisha hili...BTW kila mtu ana interest zake
google helper JF-Expert Member Joined Jun 11, 2013 Posts 9,667 Reaction score 13,876 Jun 9, 2017 #9 mmmmmh
mporoto Member Joined Dec 12, 2012 Posts 86 Reaction score 74 Jun 9, 2017 Thread starter #10 NONIYANG'WAKA said: wanaodisi wasomi wengi ni waliofeli shule, karisiti tu mkuu nawe uitwe msomi. koromije sec kuna private candidate center Click to expand... Mambo ya vyeti hayajawahi kumuacha mtu salama
NONIYANG'WAKA said: wanaodisi wasomi wengi ni waliofeli shule, karisiti tu mkuu nawe uitwe msomi. koromije sec kuna private candidate center Click to expand... Mambo ya vyeti hayajawahi kumuacha mtu salama
ezraplatform Senior Member Joined Dec 19, 2016 Posts 109 Reaction score 52 Jun 10, 2017 #11 Teacher mpamii..... What kilas