Udini umepiga hodi UDOM!!!

Lisemwalo lipo...............................................
Kuyatatua haya ni kungoja next regime tuu the existing regime udini ndio sera yake na ata kwenye kampeni wanaitumia.
 
Lisemwalo lipo...............................................
Kuyatatua haya ni kungoja next regime tuu the existing regime udini ndio sera yake na ata kwenye kampeni wanaitumia.
OK! Nice prediction. Sasa Wamevunja jengo la msikiti lililokuwa linajengwa.
 
Stori za udini na ukabila zama hizi ni stori za mahayawani. Tanzania tuliushinda huo mtihani tangu Nyerere akiwa rais. Upuuzi wa namna hii peleka huko Somalia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…