Ubuyu Mtamu wa zanzibar pamoja na visheti vitamu.

Ubuyu Mtamu wa zanzibar pamoja na visheti vitamu.

Rafia

Member
Joined
Nov 20, 2013
Posts
26
Reaction score
2
Tunauza ubuyu mtamu sn kutoka Zanzibar. Bei poa kabisa ni sh 1,500. Kwa watu wa moshi unaletewa popote ulipo. Bei ya visheti ni 1000
 
Rafi nimependa sana packaging yako,ipo vizuri saaana.
Kwa sie tulio Zanzibar tunajua ubuyu huo na faida zake.

Visheti mie nakula kwa picha,sasa ukiona vinapungua unidai.

Hongera kwa kuwa mjasiriamali wa kisasa,very impressed
 
yaani mkuu nimependa sana packaging yako iko poa umekuwa wa tofauti sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom