Crashwise JF-Expert Member Joined Oct 23, 2007 Posts 22,227 Reaction score 8,760 Dec 5, 2011 #21 Yo Yo said: wamekaza kinoma.....wamezidiwa vitu vidogo tu....watarudisha tu... Click to expand... lini kwenye kipindi cha michezo jioni...hahaha
Yo Yo said: wamekaza kinoma.....wamezidiwa vitu vidogo tu....watarudisha tu... Click to expand... lini kwenye kipindi cha michezo jioni...hahaha
Fidel80 JF-Expert Member Joined May 3, 2008 Posts 21,945 Reaction score 4,511 Dec 5, 2011 #22 Yo Yo said: wamekaza kinoma.....wamezidiwa vitu vidogo tu....watarudisha tu... Click to expand... Mpira magori mpwa wamekazana nguvu za kufunga hawakuwa nazo.
Yo Yo said: wamekaza kinoma.....wamezidiwa vitu vidogo tu....watarudisha tu... Click to expand... Mpira magori mpwa wamekazana nguvu za kufunga hawakuwa nazo.
Fidel80 JF-Expert Member Joined May 3, 2008 Posts 21,945 Reaction score 4,511 Dec 5, 2011 #23 Yo Yo said: hili kombe litaenda Rwanda aisee..... Click to expand... Mloge timu yenu ya simba kesho ishinde.
Yo Yo said: hili kombe litaenda Rwanda aisee..... Click to expand... Mloge timu yenu ya simba kesho ishinde.
Yo Yo JF-Expert Member Joined May 31, 2008 Posts 11,210 Reaction score 1,743 Dec 5, 2011 #24 Crashwise said: lini kwenye kipindi cha michezo jioni...hahaha Click to expand... hahahahaha aisee huu sijui tatizo ni CCM au ni nini? fidel kasema jamaa wapunguze kula urojo hahaha
Crashwise said: lini kwenye kipindi cha michezo jioni...hahaha Click to expand... hahahahaha aisee huu sijui tatizo ni CCM au ni nini? fidel kasema jamaa wapunguze kula urojo hahaha
Yo Yo JF-Expert Member Joined May 31, 2008 Posts 11,210 Reaction score 1,743 Dec 5, 2011 #25 Fidel80 said: Mloge timu yenu ya simba kesho ishinde. Click to expand... ahaha Boban si hatakuwepo wameshapata kisingizio cha kufungwa.....
Fidel80 said: Mloge timu yenu ya simba kesho ishinde. Click to expand... ahaha Boban si hatakuwepo wameshapata kisingizio cha kufungwa.....
Fidel80 JF-Expert Member Joined May 3, 2008 Posts 21,945 Reaction score 4,511 Dec 5, 2011 #26 Yo Yo said: ahaha Boban si hatakuwepo wameshapata kisingizio cha kufungwa..... Click to expand... Bongo bana full usanii walikuwa wanalilia wazawa wapewe timu wamepewa wamechemka kuchagua wachezaji.
Yo Yo said: ahaha Boban si hatakuwepo wameshapata kisingizio cha kufungwa..... Click to expand... Bongo bana full usanii walikuwa wanalilia wazawa wapewe timu wamepewa wamechemka kuchagua wachezaji.
M Mwera JF-Expert Member Joined Oct 26, 2010 Posts 964 Reaction score 91 Dec 5, 2011 #27 Na kesho naomba mungu ile timu mbovu kuliko zote inayoitwa kilimanjaro stars ipigwe hata goli5 watolewe ili wawe wanajiandaa vizuri sio kujiandaa kwamaneno ya kwenye vyombo vya habari.
Na kesho naomba mungu ile timu mbovu kuliko zote inayoitwa kilimanjaro stars ipigwe hata goli5 watolewe ili wawe wanajiandaa vizuri sio kujiandaa kwamaneno ya kwenye vyombo vya habari.
Jackbauer JF-Expert Member Joined Oct 28, 2010 Posts 6,067 Reaction score 2,229 Dec 5, 2011 #28 mpira sio fani ya mzanzibar,fani yao kukoga yaheee!!