Tunakodisha Magari kwa ghalama nafuu kabisa

Tunakodisha Magari kwa ghalama nafuu kabisa

Llio 002

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Posts
1,639
Reaction score
2,086
Habari wana Jf sisi ni kampuni ya ukodishaji wa magari aina tofauti, na huwa tunawakodishia makampuni kwa muda kuanzia miezi sita hadi mwaka na sio chini ya hapo.

Bei ya ukodishaji wa gari moja ni Tshs 200,000 kwa siku moja na muda wa kukodi gari ni kuanzia miezi sita hadi mwaka Tupo Dodoma.

Picha ya baadhi ya gari tunazokodisha zipo chini hapo.

Mawasiliano: 0764418248
IMG-20200322-WA0018.jpeg
IMG-20200322-WA0014.jpeg
IMG-20200322-WA0012.jpeg
IMG-20200322-WA0006.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Attachments

  • IMG-20200322-WA0016.jpeg
    IMG-20200322-WA0016.jpeg
    94.8 KB · Views: 8
Back
Top Bottom