Tunafunga CCTV Camera na Alarm System HATUNA BEI

Tunafunga CCTV Camera na Alarm System HATUNA BEI

Ugali Supu

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2015
Posts
252
Reaction score
261
Je unahitaji kudumisha Usalama wako na Mali zako kwa bei nafuu?

Njoo tukufungue Cctv cameras na Alarm systems kwa bei ya ofa kabisa!
[emoji736]Nunua vifaa vyako sisi Tunakufungia kwa gharama ya nafuu kabisa
[emoji736]Pia tunafunga Spy Camera kwa bei nafuu kabisa!
Karibu uone Utofauti wa Huduma na Ubora
Piga;0764055904
Location;Mwenge-Dsm
IMG_1988.JPG
IMG_1989.JPG
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom