IPILIMO
JF-Expert Member
- Oct 13, 2012
- 1,819
- 802
Kimi Development Consult Ltd, tuna mwaka mmoja katika field hii ya Business and Project Writing. Hii no kampuni iliyosajiliwa kisheria BRELA na TRA na INA leseni husika
.
Tunafanya mengi katika kusaidia watu binafsi, makampuni, taasisi za Dini, shule, vyuo vya kati, biashara, halmashauri nk.
Lengo no kuweza kutumia weledi wetu, muda na fursa ili kuanzisha, kuboresha, kuinua na kupanua miradi na biashara mbalimbali. Maeneo ya msingi kwetu ni kama vile;
- Project proposal writing
- Business plans writing
- Preparation of MEMARTs na usajili wake
- Usajili wa NGOs
- Research proposals na reports
- Field research, reports and dissarmination
- Marketing research and reports
- Business analysis
- Community Need analysis
- Kuandaa nyaraka za mahesabu
- Kufanya project/business appraisal
- Kusimamia miradi na kutoa ripoti husika
- Kuandaa fundraising plan/proposal
- Grants search and application
Na kadhalika.
Contact us:
.
Tunafanya mengi katika kusaidia watu binafsi, makampuni, taasisi za Dini, shule, vyuo vya kati, biashara, halmashauri nk.
Lengo no kuweza kutumia weledi wetu, muda na fursa ili kuanzisha, kuboresha, kuinua na kupanua miradi na biashara mbalimbali. Maeneo ya msingi kwetu ni kama vile;
- Project proposal writing
- Business plans writing
- Preparation of MEMARTs na usajili wake
- Usajili wa NGOs
- Research proposals na reports
- Field research, reports and dissarmination
- Marketing research and reports
- Business analysis
- Community Need analysis
- Kuandaa nyaraka za mahesabu
- Kufanya project/business appraisal
- Kusimamia miradi na kutoa ripoti husika
- Kuandaa fundraising plan/proposal
- Grants search and application
Na kadhalika.
Contact us: