BABU KIDUDE
JF-Expert Member
- Nov 3, 2010
- 1,587
- 918
MAMBO VIPO WADAU,
Kama umenielewa, niuzie Lumia 535, 830, 930 hama tubadilishane simu yako na Solar 5 ya startimes amabayo inasifa ifwatayo, camera mbili back pix 13, mbele pix 5, cpu 1.3, ram 1gb, storage 8gb, kioo inch 5, line mbili. adroid 4.4 ni 3G phone, nicheki 0773 979544
yes waungwana make sure simu yako ya kubadilisha ina huwezo kama tajwa juu na isiwe na tatizo hama ya uwizi
Kama umenielewa, niuzie Lumia 535, 830, 930 hama tubadilishane simu yako na Solar 5 ya startimes amabayo inasifa ifwatayo, camera mbili back pix 13, mbele pix 5, cpu 1.3, ram 1gb, storage 8gb, kioo inch 5, line mbili. adroid 4.4 ni 3G phone, nicheki 0773 979544
yes waungwana make sure simu yako ya kubadilisha ina huwezo kama tajwa juu na isiwe na tatizo hama ya uwizi