zanishaha Senior Member Joined May 28, 2013 Posts 142 Reaction score 40 Sep 6, 2013 #1 Change baada ya PTA sasa ni University of dar es salaam (DUCE) check email your email for this change
Change baada ya PTA sasa ni University of dar es salaam (DUCE) check email your email for this change
T Trance M Senior Member Joined Jan 27, 2013 Posts 183 Reaction score 37 Sep 6, 2013 #2 kweli nimeona wamenitumia email ss hv.
R RUDVANNESTROOY Member Joined Dec 12, 2012 Posts 69 Reaction score 14 Sep 6, 2013 #3 Safi sana mkuu kwa kutu update
Swat the don Member Joined Jun 30, 2016 Posts 9 Reaction score 11 Sep 9, 2016 #4 tareh ngap? ile ambayo ilikuwa inafanyika tareh 23/07/2016 au IPI hiyo?
Eidj5 JF-Expert Member Joined Jun 21, 2013 Posts 504 Reaction score 419 Sep 9, 2016 #5 Posts zipi hizo kaka???
Mr.Junior JF-Expert Member Joined Sep 8, 2013 Posts 13,106 Reaction score 12,124 Sep 9, 2016 #6 Swat the don said: tareh ngap? ile ambayo ilikuwa inafanyika tareh 23/07/2016 au IPI hiyo? Click to expand... Mkuu mbona unafukua makaburi tena?
Swat the don said: tareh ngap? ile ambayo ilikuwa inafanyika tareh 23/07/2016 au IPI hiyo? Click to expand... Mkuu mbona unafukua makaburi tena?
Swat the don Member Joined Jun 30, 2016 Posts 9 Reaction score 11 Sep 9, 2016 #7 Mr.Junior said: Mkuu mbona unafukua makaburi tena? Click to expand... brother we acha tu? niliitwa then nikashit kisa kuna issue mbili zilitiki kwa wakati moja, sasa huku wanasubiria tamko la mheshimiwa, tangia mwez wa 6 mpaka leo naona bila bila, yaan wee! acha ngoja tusubiri may be neema hipo mbeleni
Mr.Junior said: Mkuu mbona unafukua makaburi tena? Click to expand... brother we acha tu? niliitwa then nikashit kisa kuna issue mbili zilitiki kwa wakati moja, sasa huku wanasubiria tamko la mheshimiwa, tangia mwez wa 6 mpaka leo naona bila bila, yaan wee! acha ngoja tusubiri may be neema hipo mbeleni
Swat the don Member Joined Jun 30, 2016 Posts 9 Reaction score 11 Sep 9, 2016 #8 hii serikali yetu bora itoe tamko maana kila cku tunajipa moyo may be next week na week inakatika Mara mwezi still upo home,
hii serikali yetu bora itoe tamko maana kila cku tunajipa moyo may be next week na week inakatika Mara mwezi still upo home,
W Wamalinyi JF-Expert Member Joined Aug 10, 2016 Posts 237 Reaction score 146 Sep 9, 2016 #9 mbona Uzi wa 2013