Toyota CARMY na BREVIS

Fmruma

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
454
1,000
Mwaka huu nataka kuvuta machine ila nimeangukia kwenye hzo gari mbili ..ushauri tafadhali hasa kwenye comfortability na uimara MAFUTA SIO ISSUE
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
42,880
2,000
tatizo camry ina sura mbaya, sijui kwanini gari za mjapani kuanzia 2008 zimeundwa hivyo!
 

Nima Imma

JF-Expert Member
May 14, 2015
2,341
2,000
brevis engine kimeo 4d hamna kitu,,, mbaya zaid ikishaanza kukusumbua ndo utaichukia na kuiuza n shuhuli
 

Nima Imma

JF-Expert Member
May 14, 2015
2,341
2,000
ukikwama kabisa chukua mark 11grand new model nzur kweli iangalie ipo kitaa saiv
 

eyamango

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
463
500
Achana na Brevis,kiumbo na mwonekano ni nzuri,lakini ni kimeo,utakuwa rafiki mkubwa wa mafundi gereji.Beba Carmy
 

galindas

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
980
1,000
Dah, sasa tutatumia gari zipi! kila ambayo nafikiria kuitia mikononi wadau wanasema kimeo. Nilidhani x trail ziko poa, niliposoma maoni ya wadau nikachoka linapokuja suala la spare na ubovu mwingine. Sasa najipanga nipate brevis, hali ndio hiyo kimeo. Endeleeni kutoa ushauri unatufaa wengi.
 

loykeys

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
1,162
2,000
Dah, sasa tutatumia gari zipi! kila ambayo nafikiria kuitia mikononi wadau wanasema kimeo. Nilidhani x trail ziko poa, niliposoma maoni ya wadau nikachoka linapokuja suala la spare na ubovu mwingine. Sasa najipanga nipate brevis, hali ndio hiyo kimeo. Endeleeni kutoa ushauri unatufaa wengi.
mbona x trail iko poa mkuu ni kati ya gari ninazozikubali ninayo ya mwaka 2005 haijawai kunisumbua, inachohitaji ufanye service ya maana sio ya magumashi kama zilivyo gari nyingi za toyota, halafu spare zake ukifunga ni mkataba unachimba barabara zote za makorongo vumbi bila shida
 

galindas

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
980
1,000
mbona x trail iko poa mkuu ni kati ya gari ninazozikubali ninayo ya mwaka 2005 haijawai kunisumbua, inachohitaji ufanye service ya maana sio ya magumashi kama zilivyo gari nyingi za toyota, halafu spare zake ukifunga ni mkataba unachimba barabara zote za makorongo vumbi bila shida
Kuna ule uzi unaohusu hizi gari, niliposoma maoni ya wadau, na baadhi walisema kuna spare za mpaka milioni mbili na ushee na pia sensor zinasumbua nikanyoosha mikono. Kwa sasa nafikiria wish au ipsum ingawa wadau wanasema ipsum inabugia wese
 

New Nytemare

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
3,209
2,000
Kuna ule uzi unaohusu hizi gari, niliposoma maoni ya wadau, na baadhi walisema kuna spare za mpaka milioni mbili na ushee na pia sensor zinasumbua nikanyoosha mikono. Kwa sasa nafikiria wish au ipsum ingawa wadau wanasema ipsum inabugia wese
kwann usichukue klugger kama uliipenda xtrail
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom