Seto JF-Expert Member Joined Jan 15, 2011 Posts 953 Reaction score 57 Dec 18, 2011 #41 mopaozi said: haya mtoto wa kitanzania huyu mwenye macho haambiwi tazama wallah kajaaliwa na anayekula anafaidiiii!!!mwamjuaaaaaaaa!!! View attachment 40442 Click to expand... hamna kitu zaidi ya kukaa uchi tu...
mopaozi said: haya mtoto wa kitanzania huyu mwenye macho haambiwi tazama wallah kajaaliwa na anayekula anafaidiiii!!!mwamjuaaaaaaaa!!! View attachment 40442 Click to expand... hamna kitu zaidi ya kukaa uchi tu...
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Dec 19, 2011 #42 Wakawaida sana
S shosti JF-Expert Member Joined Dec 21, 2010 Posts 4,902 Reaction score 1,511 Dec 19, 2011 #43 mhhh kisa cha kumuanika mke wa mtu humu...mumewe anamuulizia kule fb kumbe weye unaye huku!
Masikini_Jeuri JF-Expert Member Joined Jan 19, 2010 Posts 6,827 Reaction score 1,314 Dec 19, 2011 #44 so washamgeuza chakula kumbe?
Msarendo JF-Expert Member Joined Jan 29, 2011 Posts 10,916 Reaction score 7,122 Dec 19, 2011 #45 Ukimwi mtupu.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Dec 20, 2011 #46 mgaza2001 said: she is not eye catching! Kawaida mnooooooo! Kitaa changu wapo wengi tuu km huyu Click to expand... Dah kwangu niko na watoto wa KIMBULU wa ukweli mbaya mazee hapo hakuna kitu ila labda mapenzi tunatofautiana waweza ponda kumbe jamaa ndo mambo yake
mgaza2001 said: she is not eye catching! Kawaida mnooooooo! Kitaa changu wapo wengi tuu km huyu Click to expand... Dah kwangu niko na watoto wa KIMBULU wa ukweli mbaya mazee hapo hakuna kitu ila labda mapenzi tunatofautiana waweza ponda kumbe jamaa ndo mambo yake
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Dec 20, 2011 #47 shosti said: mhhh kisa cha kumuanika mke wa mtu humu...mumewe anamuulizia kule fb kumbe weye unaye huku! Click to expand... Akijianika nae lazima aanikwe
shosti said: mhhh kisa cha kumuanika mke wa mtu humu...mumewe anamuulizia kule fb kumbe weye unaye huku! Click to expand... Akijianika nae lazima aanikwe
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Dec 20, 2011 #48 Masikini_Jeuri said: so washamgeuza chakula kumbe? Click to expand... Kivipi?
boma2000 JF-Expert Member Joined Oct 18, 2009 Posts 3,321 Reaction score 319 Dec 21, 2011 #49 mopaozi said: Haya mtoto wa kitanzania huyu mwenye macho haambiwi tazama wallah kajaaliwa na anayekula anafaidiiii!!!mwamjuaaaaaaaa!!! View attachment 40442 Click to expand... huyu alikuwa demu wako halafu akakupiga chini ndo umeamua uweke picha yake hapa
mopaozi said: Haya mtoto wa kitanzania huyu mwenye macho haambiwi tazama wallah kajaaliwa na anayekula anafaidiiii!!!mwamjuaaaaaaaa!!! View attachment 40442 Click to expand... huyu alikuwa demu wako halafu akakupiga chini ndo umeamua uweke picha yake hapa
Husninyo Platinum Member Joined Oct 24, 2010 Posts 24,342 Reaction score 10,683 Dec 21, 2011 #50 mopaozi said: Duh yaani mbona mmeua hivyooo hamna hata mmoja aliyesifia nshajua ni nyege tu zinawasumbua kwakuwa anatamanishaa na wengine kawazidi sanaaaa nyambafff maza fanta Click to expand... hahahaha! Sasa kama wa kawaida tusemeje?
mopaozi said: Duh yaani mbona mmeua hivyooo hamna hata mmoja aliyesifia nshajua ni nyege tu zinawasumbua kwakuwa anatamanishaa na wengine kawazidi sanaaaa nyambafff maza fanta Click to expand... hahahaha! Sasa kama wa kawaida tusemeje?