T tito majala Member Joined Sep 4, 2011 Posts 25 Reaction score 3 Sep 23, 2011 #1 Hodi wa JF mie ni mgeni naomba tushirikiane
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Sep 23, 2011 #2 karibu sana
Mzee Platinum Member Joined Feb 2, 2011 Posts 13,620 Reaction score 5,868 Sep 23, 2011 #3 Karibu sana ndg.
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Sep 23, 2011 #4 karibu sana mkuu..
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Sep 23, 2011 #5 Pita ndani....
Vin Diesel JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 9,087 Reaction score 6,393 Sep 23, 2011 #6 karibu sana Jf.
The Finest JF-Expert Member Joined Jul 14, 2010 Posts 21,602 Reaction score 6,097 Sep 24, 2011 #7 Karibu baab
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,961 Reaction score 13,938 Sep 26, 2011 #9 Karibu sana JF.
kikahe JF-Expert Member Joined May 23, 2009 Posts 1,350 Reaction score 284 Sep 26, 2011 #10 Karibu sana! Futama masharti ya humu uta enjoy!
Mwakalinga Bujo JF-Expert Member Joined Oct 22, 2008 Posts 2,718 Reaction score 1,443 Sep 26, 2011 #11 Karibu sana
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,737 Sep 26, 2011 #12 welcome
V valid statement JF-Expert Member Joined Sep 18, 2011 Posts 2,855 Reaction score 895 Sep 26, 2011 #13 Karibu.ila hapa wa wana masharti.umeyaona eh?
Zogwale JF-Expert Member Joined Jul 10, 2008 Posts 15,295 Reaction score 10,965 Mar 25, 2013 #14 Karibu sebuleni pita hadii jikoni ila zingatia sheria za humu ndani!!! Kuna wazee wanaomulika nyendo na ukiteleza tu wanakuchoma na kitu kinaitwa ban!!
Karibu sebuleni pita hadii jikoni ila zingatia sheria za humu ndani!!! Kuna wazee wanaomulika nyendo na ukiteleza tu wanakuchoma na kitu kinaitwa ban!!