Timua Timua Yaanza Yanga!

Ngoja kwanza nimuwahi wife maana amesema hawezi kulala bila dozi,kisha ntarudi during the midnight ili nipambane na nyiwe wajingawajinga wa mzimbazi!
 
inanikumbusha ule wimbo Juma Nature wa Wanaume Family wa Dar mpaka Moro .....tatu bila tatu bila! Duh watu wana maono! Walishaona hili muda mrefu
Kweli hao vijana ni manabii.
 
Watakao teuliwa wawe mbali na kocha, anavaa hereni na kik.........
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…