This thread is killing me!

Status
Not open for further replies.

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Posts
10,702
Reaction score
3,356
Wakuu, niliwaahidi bonge moja la thread, na pasi na maneno nimelileta kwenu
https://www.jamiiforums.com/jf-doctor/259357-lets-talk-about-kinyesi-2.html#post3815694
Sasa tatizo ni kuwa mods wameihamishia JF Doctor wakati mim nimeiweka Chit-Chat, kwa ajili yenu. The problem ni kuwa inanilazimu kila anayeuliza swali katika huu uzi ajibiwe kitaalamu and meen? I ain't no doctor, mi ni mtaalamu wa Kiswahili bwana! Hata uzi wenyewe nimeandika kutokana na uzoefu wangu katika mambo ya haja kubwa.
Shime wanajamvi, naomba tushinikize moderator waurudishe uzi wetu!
 
Mkuu,

Notwithstanding it is your thread and handwork, the thread in question is in the appropriate forum of JF Doctor. It will not be brought back to chit chat for it is not a Chit Chatting matter. JF express regret for any inconvenience incurred on the matter.

JF Daima.
 

Huko kuandikiana kizungu ndo kuchimbana mkwara sasa, siingii hilo dema.
Why shouldn't it be a social matter rather than consideringi it a heath matter?
Kuishia kusema kuwa inafaa kule bila ufafanuzi ni kutonitendea haki, hata hivyo, wale raia wanaouliza maswali yanayohitaji majibu ya kitaalam mtawajibu nyie?
Fang, usinichoshe nisikuchoshe, I WANT MY THREAD BACK!
 
Last edited by a moderator:
ebo..hii thread ipeleke kwenye mambo ya kikubwa kabisa
 

Thread closed.
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…