Tendo la ndoa ni vita




baba naomba kwa HESHIMA NA TAADHIMA NIKUFFOLOW!
 
Mkuu umeshawahi mfikisha mwanamke kileleni kweli?
 
Mkuu umeshawahi mfikisha mwanamke kileleni kweli?


kwajinsi huyo baba sijui kaka alivyokushauri nahakika huyu hata mke wa RAIS anang'oa !unamwangalia na mwanamke alivyo baba !kwa maongezi tu na unapokaa nae kwenye outings zenu unajua huyu anahitajika dose hizi na hizi !i like him a lot aisee! yaan kwa vibes zako hvyo kumkojoza mwanamke labda wale wa kufake
 
Inaelekea ulimpeleka moto sana
 
Afadhali wewe lol
 
Mkuu uko vizuri
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…