Hata mimi nimeviona hivyo viti mkubwa sijui vile vya zamani vimeenda kwa fundi?
Halafu siku hizi wanachemsha sana iwe jambo au habari we chunguza unakuta mtangazaji anagandishwa anasubiri tangazo hadi anaanza kutahayari sura inakuwa ndogo hehe
Hata mimi nimeviona hivyo viti mkubwa sijui vile vya zamani vimeenda kwa fundi?
Halafu siku hizi wanachemsha sana iwe jambo au habari we chunguza unakuta mtangazaji anagandishwa anasubiri tangazo hadi anaanza kutahayari sura inakuwa ndogo hehe
haha yule babu na mimi nilimuona aisee sijui hata walimtoa wapi halafu tatizo pia wale wageni wa clearing & forwarding walichelewa kufika wakampa jamaa mtihani wa kuanza kuuza chai ili muda upite.
Eti ndio Television ya Taifa yaani imekaa kimajungujungu, hawana ubunifu tena, nadhani washaanza kuiba vifaa, maana alivyokuwa Tido Mhando, TBC iliboreshwa kila sekta, siku hizi hakuna jipya, Full kugandishwa na mchelemchele kibao.