Tatizo la tumbo lamda mlefu toka june 2012


I

ISAYA SANGA

Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
18
Likes
1
Points
5
Age
30
I

ISAYA SANGA

Member
Joined Feb 9, 2013
18 1 5
Jamani nina tatizo la tumbo ambapo maumivu ni mithili ya njaa lakini nimepima hosipitalini US inaonesha sinatatizo.msada
 
radiation

radiation

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2013
Messages
215
Likes
132
Points
60
radiation

radiation

JF-Expert Member
Joined May 28, 2013
215 132 60
kafanye test ya ulcers pamoja na choo
 
I

ISAYA SANGA

Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
18
Likes
1
Points
5
Age
30
I

ISAYA SANGA

Member
Joined Feb 9, 2013
18 1 5
OK nashukuru kwa ushauli wako. ila kwabahati mbaya nilifanya maludio ya hivi vipimozaidi ya maramoja lakini hakunakitu.
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Nilipata tatizo km lako ikaonekana nna amoeba baada ya kuchek stool sample
 
I

ISAYA SANGA

Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
18
Likes
1
Points
5
Age
30
I

ISAYA SANGA

Member
Joined Feb 9, 2013
18 1 5
Jamani sina sababu ya kusema aksante kwa ushauri wenu nitau fanyia kazi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446