Tanzania ya viwanda vs kilimo kwanza

Askari Muoga

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
6,114
2,000
Tanzania ya viwanda vs kilimo kwanza ipi ni sera ambayo ingetutoa kwenye uma sikini haraka
 

JAH CITY

Member
May 24, 2016
40
125
Kilimo kwanza.

1. Hakuna ukuwaji wa msingi wa viwanda bila ya kuwa na kilimo cha uhakika.
2. 75% ya watanzania ni wakulima. Ni unafiki wa hali ya juu kufikiri viwanda wawati walio wengi ni wakulima na wanategemea kilimo kwa maisha yao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom