Bilionea Asigwa JF-Expert Member Joined Sep 21, 2011 Posts 16,589 Reaction score 28,759 Jun 14, 2012 #2 na nikitua zigo nje napo kuna faini???
kijembeee JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 409 Reaction score 105 Jun 14, 2012 #3 kuna sehemu inaitwa NANGULUKURU ukiwa unaenda Mtwara vyoo vyake ndo vipo ivo afu ndo sehemu ya kula
Bufa JF-Expert Member Joined Mar 31, 2012 Posts 14,428 Reaction score 30,978 Jun 15, 2012 #4 Hahahaha!!
norbit JF-Expert Member Joined Jul 30, 2007 Posts 900 Reaction score 768 Jun 15, 2012 #5 jee kama utalipia haja kubwa halafu ukaenda kubwa na ndogo kuna faini ?
E EL MAGNIFICAL JF-Expert Member Joined Jan 11, 2011 Posts 938 Reaction score 125 Jun 15, 2012 #6 norbit said: jee kama utalipia haja kubwa halafu ukaenda kubwa na ndogo kuna faini ? Click to expand... huwezi amini hawa jamaa walivyowataalam ukilipia kubwa ndogo haitoki ukilipia ndogo kubwa haitoki na ukiwa muwazi kuna discount kama unapga zote.
norbit said: jee kama utalipia haja kubwa halafu ukaenda kubwa na ndogo kuna faini ? Click to expand... huwezi amini hawa jamaa walivyowataalam ukilipia kubwa ndogo haitoki ukilipia ndogo kubwa haitoki na ukiwa muwazi kuna discount kama unapga zote.
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jun 15, 2012 Thread starter #7 EL MAGNIFICAL said: huwezi amini hawa jamaa walivyowataalam ukilipia kubwa ndogo haitoki ukilipia ndogo kubwa haitoki na ukiwa muwazi kuna discount kama unapga zote. Click to expand... Kumbe ni wataalam wa anga!! teh teh teh
EL MAGNIFICAL said: huwezi amini hawa jamaa walivyowataalam ukilipia kubwa ndogo haitoki ukilipia ndogo kubwa haitoki na ukiwa muwazi kuna discount kama unapga zote. Click to expand... Kumbe ni wataalam wa anga!! teh teh teh
Kinyerezi JF-Expert Member Joined Jan 28, 2009 Posts 487 Reaction score 149 Jun 15, 2012 #8 EL MAGNIFICAL said: huwezi amini hawa jamaa walivyowataalam ukilipia kubwa ndogo haitoki ukilipia ndogo kubwa haitoki na ukiwa muwazi kuna discount kama unapga zote. Click to expand... Hahahahaha..............., safi sana
EL MAGNIFICAL said: huwezi amini hawa jamaa walivyowataalam ukilipia kubwa ndogo haitoki ukilipia ndogo kubwa haitoki na ukiwa muwazi kuna discount kama unapga zote. Click to expand... Hahahahaha..............., safi sana
Munru JF-Expert Member Joined Oct 19, 2010 Posts 1,340 Reaction score 667 Jun 15, 2012 #9 duh hii soo, ulishawai kubanwa ukaona yaani hata kusalimia unachelewa , hapo ndo lazima uingie bila ruhusa ili ulipe mwekundu wa msimbazi
duh hii soo, ulishawai kubanwa ukaona yaani hata kusalimia unachelewa , hapo ndo lazima uingie bila ruhusa ili ulipe mwekundu wa msimbazi
Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jun 15, 2012 #10 Na 'haja kubwa ya hewa' ni bure? Au wamesahau kuweka bei? Kwani wakati mwingine unaenda zote 3! norbit said: jee kama utalipia haja kubwa halafu ukaenda kubwa na ndogo kuna faini ? Click to expand...
Na 'haja kubwa ya hewa' ni bure? Au wamesahau kuweka bei? Kwani wakati mwingine unaenda zote 3! norbit said: jee kama utalipia haja kubwa halafu ukaenda kubwa na ndogo kuna faini ? Click to expand...