totole Senior Member Joined Jan 29, 2013 Posts 140 Reaction score 25 Oct 24, 2015 #1 Pata offer ya kutanzgaziwa biashara yako kwa urahisi na kufikia wengi kwa wakati mmoja..pm kwa maelezo zaidi.
Pata offer ya kutanzgaziwa biashara yako kwa urahisi na kufikia wengi kwa wakati mmoja..pm kwa maelezo zaidi.
Wonderful JF-Expert Member Joined Apr 8, 2015 Posts 7,347 Reaction score 6,002 Oct 24, 2015 #2 We lofa nini, sasa tu PM Kwani ni biashara ya magendo?
totole Senior Member Joined Jan 29, 2013 Posts 140 Reaction score 25 Oct 24, 2015 Thread starter #3 Wonderful said: We lofa nini, sasa tu PM Kwani ni biashara ya magendo? Click to expand... Kiongozi kuheshimian kitu cha bure sana.sija shindwa kuweka bei hapa.umeona hujaridhika just leave it Sorry
Wonderful said: We lofa nini, sasa tu PM Kwani ni biashara ya magendo? Click to expand... Kiongozi kuheshimian kitu cha bure sana.sija shindwa kuweka bei hapa.umeona hujaridhika just leave it Sorry